TGQT [Khảo sát] Tình hình box TGQT

Tree B

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng chín 2017
727
1,021
154
21
Hà Nội
STNA
Hay là mấy bạn bổ sung thêm các minigame về sự hiểu biết đi.
Mình nghĩ lấy kiến thức từ chỗ khác về cũng chẳng sao cả. Vì nếu tự viết thì chắc chắn khong hể đủ và sinh động được, nên là chả sao hết!

• Like
Reactions: Shmily Karry's

anh thảo

Học bá thiên văn học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
844
913
269
Hà Tĩnh
THCS Lê Văn Thiêm
Xin chào tất cả các bạn..
Trong thời gian qua rất cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng box TGQT.
Là một box mới lập so với các box khác, box TGQT còn gặp nhiều vấn đề khó khăn cũng như có thể khiến các bạn cảm thấy không hài lòng.
Để box có thể hoạt động tốt hơn trong thời gian tới, mong rằng các bạn có thể góp ý, nhận xét về box hiện nay cũng như những ý kiến đề xuất về sự thay đổi của box để các bạn cảm thấy hứng thú hơn khi tham gia box.
Mỗi ý kiến của các bạn bọn mình sẽ tiếp thu và cố gắng thay đổi để box phát triển tốt hơn.
Cảm ơn các bạn.
Quản lí box
@Shmily Karry's
  • Bài viết của box xuất hiện khá nhiều trong topic Cộng Đồng những lại quá dàn trải và nội dung thì hình như còn quá sa vào trên mạng. Bài viết thiếu đi một chút tính sáng tạo và lời dẫn để có thể bắt đầu vào nội dung chính. Một số bài viết copy trên mạng rồi đưa vào bài viết của mình mà ko có những lời mời để vào nội dung , khiến cho bài viết trở nên khá nhạt nhẽo.
  • Số lượng bài viết nhiều nhưng lượng đọc và bình luận cũng như thích bài viết còn tương đối ít. Một số bài viết dường như chỉ có khoảng 5-6 lần đọc , và lượt like thì khỏi cần nói cũng biết ít như thế nào. Hình như một số bài viết đăng lên chỉ nhằm mục đích tăng lượng bài viết.

day and night

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng năm 2017
538
684
154
21
Xin chào tất cả các bạn..
Trong thời gian qua rất cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng box TGQT.
Là một box mới lập so với các box khác, box TGQT còn gặp nhiều vấn đề khó khăn cũng như có thể khiến các bạn cảm thấy không hài lòng.
Để box có thể hoạt động tốt hơn trong thời gian tới, mong rằng các bạn có thể góp ý, nhận xét về box hiện nay cũng như những ý kiến đề xuất về sự thay đổi của box để các bạn cảm thấy hứng thú hơn khi tham gia box.
Mỗi ý kiến của các bạn bọn mình sẽ tiếp thu và cố gắng thay đổi để box phát triển tốt hơn.
Cảm ơn các bạn.
Quản lí box
@Shmily Karry's
box này em cũng rất thích nó mà cũng có ích phải thêm minigame nhiều vào cho vui

• Like
Reactions: Shmily Karry's
Top Bottom