Music MIMS số 07 - What Makes You Beautiful - One Direction

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144
19
Hưng Yên
THPT
Không có người nào xấu, chỉ là họ chỉ xinh đẹp trong mắt một ai đó mà thôi. :D

Hãy cùng nghe một bài hát rất dễ thương của nhóm nhạc cũng vô cùng dễ thương nốt One Direction nhé

You're insecure. Don't know what for. You're turning heads when you walk through the door. Don't need make up. To cover up Being the way that you are is enough Everyone else in the room can see it Everyone else but you

Đâu phải là một cô gái biết trang điểm mới kỳ thực là một người xinh đẹp. Chỉ cần em là chính em, vậy là em đã xinh đẹp rồi, chỉ cần e cứ mộc mạc, cứ làm điều mà em muốn, cứ sống cuộc sống của em là đủ cho một cuộc sống tươi đẹp biết bao nhiêu.

Baby you light up my world like nobody else The way that you flip your hair gets me overwhelmed. But you when smile at the ground it aint hard to tell. You don't know. You don't know you're beautiful

Chẳng ai biết mình xinh đẹp cho tới khi có người khác nói với họ điều đó. :D

Nên tiếc gì 1 lời khen, một hành động nhỏ để những người bạn quanh chúng ta thấy tự tin và thấy mình trở nên đặc biệt. Hãy hào phóng lời khen, hãy biết cách tạo niềm vui cho người khác, hãy tự tin vào chính mình. Bởi ta là một, là DUY NHẤT.

:D :D

-----------------------
Hãy nhớ gửi trả lời để bài hát bạn yêu thích được phát tại MIMS nhé.
Yêu các bạn! :*
Ko có người phụ nữ xấu chỉ có người phụ nữ ko biết sử dụng photoshop thôi

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
18
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền

Hãy cùng nghe một bài hát rất dễ thương của nhóm nhạc cũng vô cùng dễ thương nốt One Direction nhé

You're insecure. Don't know what for. You're turning heads when you walk through the door. Don't need make up. To cover up Being the way that you are is enough Everyone else in the room can see it Everyone else but you

Đâu phải là một cô gái biết trang điểm mới kỳ thực là một người xinh đẹp. Chỉ cần em là chính em, vậy là em đã xinh đẹp rồi, chỉ cần e cứ mộc mạc, cứ làm điều mà em muốn, cứ sống cuộc sống của em là đủ cho một cuộc sống tươi đẹp biết bao nhiêu.

Baby you light up my world like nobody else The way that you flip your hair gets me overwhelmed. But you when smile at the ground it aint hard to tell. You don't know. You don't know you're beautiful

Nên tiếc gì 1 lời khen, một hành động nhỏ để những người bạn quanh chúng ta thấy tự tin và thấy mình trở nên đặc biệt. Hãy hào phóng lời khen, hãy biết cách tạo niềm vui cho người khác, hãy tự tin vào chính mình. Bởi ta là một, là DUY NHẤT.

-----------------------
Trap - Henry. Bài này lâu rồi nhưng e cũng thấy hay

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
Vì 1 lý do rất tình cờ nào đó khi mà mình vừa đọc xong quyển tiểu thuyết '' Gone with the wind'', và xem ngẫu hứng xem bộ phim ''War of the worlds''
Có lẽ lần đầu tiên trong mình hình thành nên khái niệm ''chiến tranh'', lần đầu tiên có cảm giác sợ hãi đến rùng rợn
Và tận bây giờ mình mới hiểu đôi chút về đau thương, mất mát,... những cái gì đó vô cùng kinh khủng... mà mình sẽ chẳng bao giờ thấu hiểu được
...T.T...
///
Vì vậy, sắp tới 27.7, mình muốn MIMS số 08 sẽ phát bài ''Màu hoa đỏ'', đó như là lời cảm ơn của thế hệ trẻ chúng ta tới các chiến sĩ đã hi sinh mình để bảo vệ Tổ Quốc, bảo vệ màu cờ hòa bình mà chúng ta đang sống hôm nay
P/s: bạn nào rảnh hãy thử nhé: xem phim + đọc truyện

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
Vì 1 lý do rất tình cờ nào đó khi mà mình vừa đọc xong quyển tiểu thuyết '' Gone with the wind'', và xem ngẫu hứng xem bộ phim ''War of the worlds''
Có lẽ lần đầu tiên trong mình hình thành nên khái niệm ''chiến tranh'', lần đầu tiên có cảm giác sợ hãi đến rùng rợn
Và tận bây giờ mình mới hiểu đôi chút về đau thương, mất mát,... những cái gì đó vô cùng kinh khủng... mà mình sẽ chẳng bao giờ thấu hiểu được
...T.T...
///
Vì vậy, sắp tới 27.7, mình muốn MIMS số 08 sẽ phát bài ''Màu hoa đỏ'', đó như là lời cảm ơn của thế hệ trẻ chúng ta tới các chiến sĩ đã hi sinh mình để bảo vệ Tổ Quốc, bảo vệ màu cờ hòa bình mà chúng ta đang sống hôm nay
Được đấy <3 Ủng hộ bài này <3

• Like

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...

-----------------------
Từ ngày ngày em đến- DalaB

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

hanh2002123

Cựu Phụ trách nhóm Anh | Cựu Mod Văn
Thành viên
3 Tháng một 2015
2,257
2,494
524
21
Bắc Giang
Trường Đại học Ngoại Ngữ - Đại học Quốc Gia Hà Nội
...T.T...
///
Bố mình hát bài này hay lắm ^^
E đóng góp bài Legendary lovers - Katy Perry.

• Like
Reactions: Snowball fan ken

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
nhiều bài nghe rất hay như lại ko có nhiều ý nghĩa ..chúng ta nên chọn những bài vừa hay vừa có ý nghĩa
nhạc us-uk (hay nhưng lại ko có nhiều ý nghĩa sâu ...có thể chúng ta ko biết nghĩa mở)
---- mình đang nhớ mấy thèn bạn đi cạp đất nên chọn bài này ------mong số sau có nó @Ng.Klinh ủng hộ nhé (nghe lại nhạc vn )

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
...T.T...
///
Như lời đã nói ở trên @kingsman(lht 2k2) mình muốn số tiếp theo phát bài ''màu hoa đỏ''
có lẽ mình đã bị ám ảnh quá nhiều bởi cuốn tiểu thuyết và bộ phim phía trên rồi:(

nhạc us-uk (hay nhưng lại ko có nhiều ý nghĩa sâu ...có thể chúng ta ko biết nghĩa mở)
để mình nói nhé, usuk có rất nhiều ý nghĩa, có lẽ @kingsman(lht 2k2) chủ yếu nghe nhạc dance, EDM,... nên chưa khai thác được nhiều,... haha:) còn cái nghĩa mở kia thì phải .... chăm chỉ học tiếng anh thôi:p
còn MIMS số sau thì sẵn sàng ủng hộ @kingsman(lht 2k2)
nhưng số này ''màu hoa đỏ'' nhé:)

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Như lời đã nói ở trên @kingsman(lht 2k2) mình muốn số tiếp theo phát bài ''màu hoa đỏ''
có lẽ mình đã bị ám ảnh quá nhiều bởi cuốn tiểu thuyết và bộ phim phía trên rồi:(

để mình nói nhé, usuk có rất nhiều ý nghĩa, có lẽ @kingsman(lht 2k2) chủ yếu nghe nhạc dance, EDM,... nên chưa khai thác được nhiều,... haha:) còn cái nghĩa mở kia thì phải .... chăm chỉ học tiếng anh thôi:p
còn MIMS số sau thì sẵn sàng ủng hộ @kingsman(lht 2k2)
nhưng số này ''màu hoa đỏ'' nhé:)
CHẮC VẬY ............tui cũng thích nhạc us-uk nhẹ ...bài của.taylor có vẻ có ý nghĩa ...

• Like
Top Bottom