[HOCMAI Forum's Figures] Dự đoán kêt quả chung cuộc

Status
Không mở trả lời sau này.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trải qua 05 câu hỏi, đã có nhiều bạn đạt điểm số cao, tuy nhiên, có một số bạn cũng chưa được may mắn lắm. Hãy cố gắng ở các câu hỏi sau nhé các em. ^_^ ^_^ ^_^

Cùng nhau dự đoán kết quả chung cuộc của cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào để dành phần thưởng là 20 đơn vị tiền ảo HOCMAI ^_^ ^_^ ^_^

Dự đoán sẽ được đóng sau câu hỏi 08, tức là 20h30 ngày 27/04/2017 nha các em.

Các em hãy dự đoán theo mẫu:

[Tên thành viên dự đoán] [Tên thành viên được dự đoán sẽ chiến thắng] [Số người dự đoán giống bạn]
Ví dụ: [Đình Hải] [huyenlinh7ctqp] [23]
Số người dự đoán giống bạn là số người mà bạn nghĩ rằng sẽ đoán cùng kết quả như mình.

Rồi gửi trả lời ngay dưới topic này. Chị sẽ công bố kết quả dự đoán này cùng với kết quả cuộc thi HOCMAI Forum's Figures :D :D

Cùng săn tiền ảo với cuộc thi nào !!! :D

Lưu ý:
Mỗi thành viên chỉ được dự đoán 01 lần.
Bài dự đoán đã được chỉnh sửa sẽ không được xét giải
Trong mọi trường hợp quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.

Để các em có những căn cứ để dự đoán, chị gửi các em [HOCMAI Forum's figures] Bảng xếp hạng

Di Thư

Banned
Banned
1 Tháng ba 2017
216
348
169
20
Bình Định
THCS Đập Đá
Trải qua 05 câu hỏi, đã có nhiều bạn đạt điểm số cao, tuy nhiên, có một số bạn cũng chưa được may mắn lắm. Hãy cố gắng ở các câu hỏi sau nhé các em. ^_^ ^_^ ^_^

Cùng nhau dự đoán kết quả chung cuộc của cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào để dành phần thưởng là 20 xu HOCMAI ^_^ ^_^ ^_^

[Tên thành viên dự đoán] [Tên thành viên được dự đoán sẽ chiến thắng] [Số người trả lời giống bạn]

Rồi gửi trả lời ngay dưới topic này. Chị sẽ công bố kết quả dự đoán này cùng với kết quả cuộc thi HOCMAI Forum's Figures :D :D

[Số nguời trả lời giong bạn] là sao ạ ?

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
Bình Định

Cùng nhau dự đoán kết quả chung cuộc của cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào để dành phần thưởng là 20 xu HOCMAI ^_^ ^_^ ^_^

[Tên thành viên dự đoán] [Tên thành viên được dự đoán sẽ chiến thắng] [Số người trả lời giống bạn]

[@hoangnga2709] [@candyiukeo2606 ] [27 người]

• Like
Reactions: trunghieu1905

baby5

Học sinh
Thành viên
27 Tháng bảy 2015
38
5
31

[Tên thành viên dự đoán] [Tên thành viên được dự đoán sẽ chiến thắng] [Số người dự đoán giống bạn]

[baby5] [huyenli7ctqp] [10]

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Cho xin lại bài cuộc thi gì đó, tính thi mà chưa kịp vì bận ôn thi...

orangery

Học sinh tiến bộ
Thành viên
25 Tháng mười hai 2015
422
357
229
19
Quảng Nam
$\color{green}{\text{C-o-s-mos}}$
[orangery] [huyenlinh7ctqp] [32]

Phan Thị Xuân Huyên

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tư 2017
165
208
101
20
Quảng Nam
THCS Huỳnh Thúc Kháng

Cùng nhau dự đoán kết quả chung cuộc của cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào để dành phần thưởng là 20 đơn vị tiền ảo HOCMAI ^_^ ^_^ ^_^

Ví dụ: [Đình Hải] [huyenlinh7ctqp] [23]
Số người dự đoán giống bạn là số người mà bạn nghĩ rằng sẽ đoán cùng kết quả như mình.

Lưu ý:
Mỗi thành viên chỉ được dự đoán 01 lần.
Bài dự đoán đã được chỉnh sửa sẽ không được xét giải
Trong mọi trường hợp quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.

Để các em có những căn cứ để dự đoán, chị gửi các em [HOCMAI Forum's figures] Bảng xếp hạng
[Phan thị xuân huyên] [huyenlinh7ctqp] [27]

• Like
Reactions: hoangnga2709
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom