[HOCMAI Forum’s Figures] Câu hỏi 01

Status
Không mở trả lời sau này.

Di Thư

Banned
Banned
1 Tháng ba 2017
216
348
169
20
Bình Định
THCS Đập Đá
Các em đã tìm hiểu được những gì về diễn đàn HOCMAI rồi nhỉ? Bây giờ cùng bắt đầu cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào các em.

Câu hỏi 01:

Diễn đàn có bao nhiêu box lớn về môn học(trừ box các môn học khác)?

Lưu ý: Các em hãy trả lời ngay dưới topic này, 10 bạn trả lời nhanh nhất sẽ được công bố vào 20h30 ngày mai ^_^

Hẹn các em các ngày từ hôm nay tới hết ngày 29/4/2017 để tham gia cuộc thi và dành lấy những phần quà hấp dẫn nhé.

Chúc các em may mắn :D :D :D
Có 8 box lớn chị ạ.

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Các em đã tìm hiểu được những gì về diễn đàn HOCMAI rồi nhỉ? Bây giờ cùng bắt đầu cuộc thi HOCMAI Forum's Figures nào các em.

Câu hỏi 01:

Lưu ý: Các em hãy trả lời ngay dưới topic này, 10 bạn trả lời nhanh nhất sẽ được công bố vào 20h30 ngày mai ^_^

Hẹn các em các ngày từ hôm nay tới hết ngày 29/4/2017 để tham gia cuộc thi và dành lấy những phần quà hấp dẫn nhé.

có 8 box lớn..................

• Like
Reactions: Trai Họ Nguyễn

huonggiangnb2002

Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2015
334
328
109
Ninh Bình

Câu hỏi 01:

Câu trả lời của em là 8 box ạ !

• Like
Reactions: Trai Họ Nguyễn
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom