Điểm sàn các trường CĐ -ĐH.

D

daunguyenht

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào ban quan trị và các bạn !cho mình xin được hỏi .mình muốn biết điểm sàn của các trường cao đẳng và đại học trong cả nước là bao nhiu thì mình vao đâu để biết !thank ban quản trị và các bạn giúp đỡ nha !

L

lovelygirl_239

thế khu vực1 , 2 thì sao ạ?
em hok hiểu
?
giúp trả lời với bạn ơi

H

honganh162

chào các bạn!có bạn nào trường cao đẳng nào ngành quản trị kinh doanh hoặc tài chính mà chỉ lấy 10đ hoặc 11đ mà là ở HÀ NỘI ko?trả lời nhanh giúp mình.thank you.......

S

sumenhlichsu

Khu vực 1 o dâu vậy còn khu vực 3 là ở đâu ????tui cũng không biết ai đoá làm ơn chỉ giúp kảm ơn nhìu

P

phuphong90

bạn ơi?cao đẳng bây giờ không có 10đ đâu bạn ạ.đề thi cao đẳng rất dễ.chỉ cần học cấp 3 bạn làm đủ bài tập trong sách giáo khoa thôi là bạn làm được bài thi cao đẳng rồi.mình thi rồi mình biết mà.bạn quan tâm thì nhắn tin lại cho mình .mình sẽ giúp bạn.
Y!M:semaichungtinhcungem_1990
trường nào cũng có thể tìm thấy hết.hoặc bạn copy trang này mà sem nhé: http://diemthi2.24h.com.vn/index.php
chúc bạn có 1 kì thi thành công

T

taodo232

Khu vực 1 o dâu vậy còn khu vực 3 là ở đâu ????tui cũng không biết ai đoá làm ơn chỉ giúp kảm ơn nhìu

Em có thể tìm hiểu về khu vực tuyển sinh trong cuốn "Những điều cần biết về tuyển sinh ĐH, CĐ 2009" trang 276 nhé. Có bảng phân chia các khu vực thuộc các tỉnh, thành phố rất rõ ràng đấy.

Q

quynhdihoc

Cho em hỏi muốn tìm kiếm điểm chuẩn của các trường đại học các năm gần đây một cách chi tiết và đầy đủ nhất thì vào trang web nào ạ ???
Nếu như em không có cuốn những điều cần biết .... thì em có thể đọc được nội dung tương tự tại trang web nào ko cơ ???
Mong anh chị sớm giải đáp cho em. Em cảm ơn :)

T

taodo232

Cho em hỏi muốn tìm kiếm điểm chuẩn của các trường đại học các năm gần đây một cách chi tiết và đầy đủ nhất thì vào trang web nào ạ ???
Nếu như em không có cuốn những điều cần biết .... thì em có thể đọc được nội dung tương tự tại trang web nào ko cơ ???
Mong anh chị sớm giải đáp cho em. Em cảm ơn :)

Về điểm chuẩn các trường đại học năm 2009 em có thể tham khảo TẠI ĐÂY xem.

Còn về khu vực tuyển sinh em xem ở tại web của Bộ GD-ĐT TẠI ĐÂY.

Top Bottom