$\color{RED}{\fbox{Games}\bigstar\text{ Ma sói_ver 2 }\bigstar}$

Thảo luận trong 'Mini Games' bắt đầu bởi lebalinhpa1, 2 Tháng năm 2014.

Lượt xem: 48,829

?

Bạn cảm thấy Ma Sói ver 2 như thế nào

Poll closed 1 Tháng bảy 2014.
  1. Rất thích Ma Sói vì nó hấp dẫn,bổ ích và giúp phát triển sự thông minh

0 vote(s)
    0.0%
  2. Không thích vì chơi quá nhiều hại cho sức khỏe

0 vote(s)
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. Rồi 300 trang sẽ wa ver 3. Con vụ title sẽ đang coi anh admin nhe .

2. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Bây giờ chỉ tiêu qua ver 3 như thế này nhé
    - Phe sói
    - Phe dân
    - Phe thứ 3 : +5 điểm

_Nếu phe dân thắng thì mỗi bạn sẽ được +1 điểm, phe sói thắng mỗi bạn +3 điểm, phe kẻ thổi sáo thắng +5 điểm___
    Cuối cùng tổng kết hết vòng chơi xem ai cao điểm nhất thì đc title

3. Gần đung nhưng rồi chờ đến ver3 đi sẽ bik .

4. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Hừ...........Nói anh thử cũng ko chịu nói
    Chỉ tiêu thế được rồi chứ gần đúng gì nữa

5. Thì chờ đến ver3 cho nóp hấp dẫn , cứ tôi nay chơi đến 300 trang là wa trang rồi em nói vào thứ 2 em làm ver3 rồi nói cho. Em lập ver3, ok
    Mak có ai nghỉ vào thứ 2,3,4,5 ko

6. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Qua ver 3 thì phải có sự thay đổi tiếp chứ @@>..................................

7. uk, thì thay đổi cái đó đó .

8. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Em nói anh trước đc ko :D...dù sao a cũng tổ chức nhiều lần rồi mừk :( chẳng lẽ làm BTC cho Ma Sói nhiều lần mà ko đc hưởng lợi gì hết sao :(

9. Cái ver 2 này quay đi quẩn lại vẫn cứ thấy mấy người quen.... như dân, pháp sư, bảo vệ, cupid (ít), sói... thấy có chừng đó. Chưa thấy thợ săn, ps câm, oan nhân, tiên tri, thằng ngu (thằng ngốc), bên sói có thấy người máu sói, kẻ phản bội đâu, chưa từng thấy kẻ thổi sáo là đằng khác.... :)) :)) Ver3 chắc cũng vậy...

10. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Do không trên 10 người nên ko tổ chức được......nếu tối nay mà đủ thì cho kẻ thổi sáo vào luôn
    P/s : thấy hay nhớ nhấn cảm ơn

11. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

để mình báo với ad một tiếng về tittle ..................................GÓC THƯ GIÃN MÀ HỒI H CHƯA CÓ CUỘC THI GÌ HẾT

12. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

@satthu : e có ý tưởng về vụ tittle ra sao em đưa giúp anh vào tin nhắn riêng,sau đó anh với em gộp ý tưởng lại cho nó hay chứ @@

13. Do ko co nhiu người, va nhiu người cũng rắc rồi, ko nghe BTC nói gì hết, lại con off nữa

14. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Sattthu đâu :).........có ý tưởng chưa thông báo a một tiếng
    P/s : Dự định ver 3 sẽ có sàn thi đấu nhỉ****************************?

15. Từ từ đi anh để admin gửi lại rồi em copy chứ giờ ghi ra mệt nữa .

16. Thứ 2 thảo luận thứ 3 chơi, .

17. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

Chơi hoài thì có vẻ m.n không thích (lí do : có người này chơi) nên hạn chế lại và thống nhất ngày buổi để m.n online có thể nhất

18. lebalinhpa1

lebalinhpa1 Guest

A ko tham gia nhiều nữa đâu nhé.....thứ 2,3,4,5,6,7 đi học hết rồi mà

19. uk, cũng đung tranh chơi nhiu rối ngán , Em nghĩ cứ mỗi tuần lại chơi 1 , 2 lân nhưng sắp đến hè thi nhiu lên ti xiu cũng dc .

20. Áp dụng càng nhiu cang tốt:
    C. NĂNG LỰC NHỮNG NHÂN VẬT TRUNG GIAN:

+ Cặp đôi khác phe yêu nhau: Như đã nói ở phần Cupid, cặp đôi này sẽ trở thành phe thứ ba, với nhiệm vụ trở thành hai người duy nhất còn sống sót.

+ Nửa người Nửa sói: Nhân vật này ban đầu theo phe dân làng, nếu bị Sói cắn sẽ không chết, mà trở thành Sói.

+ Sói trắng: Sói trắng cũng thức dậy chung với Sói thường. Nhưng cứ hai đêm một lần y có quyền giết một con Sói thường khác. Nhiệm vụ của Sói trắng là trở thành người duy nhất còn sống.

+ Thổi Sáo: Chàng Thổi Sáo mỗi đêm sẽ được thôi miên hai người. Những người bị thôi miên sau đó sẽ được gọi hết dậy để biết mặt lẫn nhau. Chàng Thổi Sáo thắng khi tất cả những người chơi còn sống đều đã bị thôi miên.

+ Ăn Trộm: Khi đưa Ăn Trộm vào chơi, thêm vào hai lá bài chức năng khác rồi chia đều. Người vào vai Ăn Trộm sẽ được gọi trong đêm đầu tiên và được nhìn cũng như chọn một trong hai vai chức năng ở ngoài làm chức năng của mình. Tuy nhiên, nếu ít nhất một trong hai vai là Sói, Ăn trộm bắt buộc phải chọn Sói.

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.