360plus

H

hacxanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hic. tình hình là hum qua em mới chuyển sang nhà mới (360plus í ạ)...cùng tiếc và nhớ nhà cũ lém...vì rất iu nhà cũ mà...nhưng thấy dân tình hăm hở chuyển nhà-->cũng chuyển xem thía nào. Sang nhà mới thấy giao diện khác và hơi lạ mắt...cũng hay...nhưng lại bỡ ngỡ hok bít trang trí sao cho đẹp...đặc biệt là phần theme cho blog...hic, khổ sở mãi mà hok bít làm thía nào...ai vào giúp em cái. khi nào em xong việc mời vào ăn tân gia nhà mới và hậu tạ ná :)

H

hacxanh

hic, nhưng mình trót chuyển nhà roài...hic, ở nhà cũ thì viết new entry-the end còn nhà mới thì viết the first entry...huhu, bi h về nhà cũ cũng hok được mà tiếp tục ở nhà mới thì hok bít làm sao...nhìn nhà mới chán quá...hic, hic...:(

B

bonjour

chị cũng chả có gì mới đâu :-S

themes thì chọn themes có sẵn thôi :-S không làm thế nào cho nó theo phong cách của mình đc cả

hình như cái àny phải biết về code CSS T_T

H

hacxanh

hic, nhưng theme sẵn có thì chán lém...hic, chả bù cho nhà cũ, tha hồ thay theme...huhu

H

hacxanh

vâng, thía nên em mới chuyển sang nhà mới...nhưng hơi thất vọng...vì nhà mới hok làm đẹp được...hok wen lắm...hic, làm sao bi h...

T

taduong3011

các bạn vào trang 360themes.com tham khảo nhiều cái hay và thú vị về plus lắm đó

Q

quinhmei

Công nhận bên 360plus giao diện tiếng việt dễ đọc, nhưng chẳng tạo dduwwojc theme gì cả. Cũng may theme có sắn không đến nỗi ma chê quỷ hờn như bên 360.yahoo.com nên mình vẫn dùng theme có sắn thôi mà chẳng biết làm thế nào...

Top Bottom