[Game] Hãy ban nick người phía trên bạn (ver.2)

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chibao123hcm

ban nick bcd_hau_vodoi vì không chịu làm theo lí thuyết, đây mới chỉ là lí thuyết thôi mà. Khi nào thực hành khi còn cách khác, nhưng mà luôn luôn phải học giỏi !

B

bcd_hau_vodoi

Ban nick chibao123hcm vì ko làm theo lời Bác dặn: Học \Leftrightarrow Hành:M29::M29:

C

chibao123hcm

Ban nick bcd_hau_vodoi vì ban nick mà không thấy "error" của mình, mình đã đã chấp hành đúng điều bác dặn : 2. Học tập tốt, lao động tốt. Đó là mục tiêu chính và cũng là mục tiêu hàng đầu (:)
Tiếng Anh : (So angry because my class is 6/7 and her is 6/10 (Her in the best class of school) I must to good study to kick some body in her class but need quick ! If not i will loss her forever !

Last edited by a moderator:
B

bcd_hau_vodoi

Ban nick chibao123hcm vì khiến mình phải uống thuốc đau đầu loại cấp độ mạnh...:khi (191):

B

bcd_hau_vodoi

Ban nick chibao123hcm vì đã nói xấu người lớn tuổi hơn ngay... trước mặt.:khi (120):

C

chibao123hcm

Ban nick bcd_hau_vodoi vì không chịu học tiếng Anh, nhưng anh chắc cũng đã xem phim "1 lời ban bằng ngàn lời xin lỗi "

B

bcd_hau_vodoi

Ban nick chibao123hcm vì dám đùa nghịch trước nỗi đau của người khác...:khi (143)::khi (204):

C

chibao123hcm

Ban nick bcd_hau_vodoi vì không nói ra nỗi đau khổ giấu kín bấy lâu nay trong lòng mà không nói ra với GF ...
Hát theo kiểu cải lương xem :D

C

chibao123hcm

Ban nick bcd_hau_vodoi vì đã học về tin học cao hơn em mà lại không biết upload ảnh.

B

bcd_hau_vodoi

Ban nick chibao123hcm vì trong chương trình tin học và chương trình nghề thì ko có cái này => ko biết.

Q

quocthinh_psi

Ban nick chibao123hcm vì trong chương trình tin học và chương trình nghề thì ko có cái này => ko biết.
Ban nick bcd_hau_vodoi vì tuy không có trong chương trình học nhưng việc upload ảnh lên 1 host nào đó là rất dễ dàng :-\":-\" Đừng nói là bạn biết dùng facebook mà lại không biết upload ảnh nha :eek:

X

xuanquynh97

Ban nick bcd_hau_vodoi vì tuy không có trong chương trình học nhưng việc upload ảnh lên 1 host nào đó là rất dễ dàng Đừng nói là bạn biết dùng facebook mà lại không biết upload ảnh nha
Ban nick bạn quocthinh_psi vì nói quá nhiều ;)) :D

B

bcd_hau_vodoi

Ban nick king_wang.bbang vì xâm phạm đến quyền lợi được nghĩ về tương lai của chibao123hcm...:-\"

C

chibao123hcm

ban nick bcd_hau_vodoi vì để dấu ... nghĩa là có điều gì đó không nói ra, khai ngay ! :D

T

thanhhung2805

Ban nick chibao123hcm vì đe dọa bạn phải khai ra.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom