Nhật ký Yêu & Ghét

Status
Không mở trả lời sau này.

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

22:45 | 16-03-2018|

Xin chào NHẬT KÍ đáng yêu, hôm nay em chính thức là của chị :) *YÊU EM*
Hôm nay buồn quá, nhảm quá, mình với bff do 1 mâu thuẫn mà hiểu nhầm nhauYociexpress09, tao xin lỗi Soo nha...r8
Lâu nay tao vô tâm với mày quá :( để lần này êm xuôi rồi tao với mày nói chuyện cho rõ ràng nhé, cô nàng bff xưn đẹp của t.
Mày hãy nhớ mày và tao đã viết:
''MÃI LÀ BẠN THÂN CỦA NHAU NHÉ!!! <3 <3 <3''
vậy từ giờ nếu tao và mày có gì sai thì hãy góp ý cho nhau nhé, đừng để giống như lần này nữa nhé! :)

#C.T ( Soo )
Hai hôm nay rồi, cậu và mình chưa nhắn một lời nào với nhau nhỉ? Mình onl muộn lắm, cậu cũng biết mà nhưng sao hai hôm nay cậu lại không onl vào giờ này. I miss you so much!!! nhưng biết làm sao giờ, mình với cậu cách 3 xã liền cơ mà ( học cùng trường, cùng khối nhưng.... khác lớp...) nên chỉ cần 1 ngày cậu không onl thôi là mình thấy trống trảii lắm cậu biết không. Mình biết cậu luôn đợi mình mà...

#T.A

Last edited:

Kim Thừa Quân

Banned
Banned
26 Tháng một 2018
842
1,380
169
18
Thanh Hóa
YMC Entertainment
22:45 | 16-03-2018|

Xin chào NHẬT KÍ đáng yêu, hôm nay em chính thức là của chị :) *YÊU EM*

Hai hôm nay rồi, cậu và mình chưa nhắn một lời nào với nhau nhỉ? Mình onl muộn lắm, cậu cũng biết mà nhưng sao hai hôm nay cậu lại không onl vào giờ này. I miss you so much!!! nhưng biết làm sao giờ, mình với cậu cách 3 xã liền cơ mà ( học cùng trường, cùng khối nhưng.... khác lớp...:D) nên chỉ cần 1 ngày cậu không onl thôi là mình thấy trống trảir12 lắm cậu biết không. Mình biết cậu luôn đợi mình mà...

#T.A

Hôm nay buồn quá, nhảm quá, mình với bff do 1 mâu thuẫn mà hiểu nhầm nhauYociexpress09, tao xin lỗi Soo nha...r8
Lâu nay tao vô tâm với mày quá :( để lần này êm xuôi rồi tao với mày nói chuyện cho rõ ràng nhé, cô nàng bff xưn đẹp của t.
Mày hãy nhớ mày và tao đã viết:
MÃI LÀ BẠN THÂN CỦA NHAU NHÉ!!! <3 <3 <3
vậy từ giờ nếu tao và mày có gì sai thì hãy góp ý cho nhau nhé, đừng để giống như lần này nữa nhé! :)

#C.T ( Soo )

T crush thằng Sơn thôi :v hí hí

Last edited:

Lê Uyên Nhii

Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
22:00 | 17-03-2018 |

T nói với M này, M không biết gì thì đừng có nói lung tung nhé, T ghét những loại người như vậy lắm. :mad:
T cũng chịu M đủ rồir36, chuyện của T thì đừng xen vào làm gì. Đã không biết rồi còn nói với mẹ T, nhưng mẹ T biết T không bao giờ làm như vậy, mẹ T hiểu rõ con người M lắm đấy: tính không giống người bình thường chút nào. r86
T chưa thấy ai như M, lúc đầu tỏ ra vẻ thương T lắm, quan tâm T lắm ( nhưng T thừa biết M không như vậy ) nhưng giờ thì sao.... M định hại T à, T không dễ bị như vậy nhá. T chỉ nói vậy thôi, M khôn thì M hiểu dùm T cái.:r10
T muốn nói cho M 1 điều nè: '' Trước khi nói xấu ai thì suy nghĩ lại bản thân mình đi nha ''

#PĐ

Lê Uyên Nhii

Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
22:03 [ 21-03-2018 ]

Xin lỗi Nhật Kí nhé, mấy ngày nay chị bỏ bê em!!!

Hôm nay, học 5 tiết nhưng nghỉ tiết Tiếng Anh nên học có 4 tiết. Tiết cuối cùng, mình rủ 2 con bff ở lại nói chuyện, gần ra về cô Tú (hiệu trưởng) mở cửa nói: '' Lớp tan rồi sao ở đây, mấy chị này ở lớp mấy vậy ''
Hai đứa không dám trả lời nên Giang đành phải nói: '' Dạ, lớp 7A ạ ''
Giang nói vậy xong, cô đóng cửa * phình * rồi đi luôn.
Lo quá, không biết ngày mai có bị gì không nữa đây.
P/s: Lần trước, bọn mình ở lại đông hơn mà có bị sao đâu nhỉ, sao lần này ....

Last edited:

Lê Uyên Nhii

Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
22:26 [ 15/06/2018 ]
Đầu tháng, có rắn và đc ăn rắn
Vận may đâu, mà để t pải bị đứt tay vậy nè... vận vs chả may, chả đc gì lại còn bị đau

Last edited:

Lê Uyên Nhii

Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
Status