Hóa Bạn Muốn Học Giỏi Hóa

H

honghai9x

Tham gia nhưng mấy hôm nay không hoạt động nữa đâu (bài trên 1 tuần rồi thì hiểu)

M

mylove16807

mình là thành viên mới?mình muốn đăng kí vào học hoá,và chia sẻ kinh nghiệm và cách học tốt môn hoá?mình học hoá không tốt lắm,mình rất mong được các bạn trong lớp giúp đỡ mình?năm nay mình thi lại mà?mình sẽ cố gắng học?mình cảm ơn nhiều

T

traitimhanngoc

nick name : traitimhanngoc rat muon lam quen voi cac ban. add nik minh vao. cung trao đổi học tap nha.

C

cuchuoithichhoc17

akai thât cá nhân nhưng to cũng muốn tham gia nhưng maminh không bit lịch hoc sẽ như thế nao

T

thedayafter111

cho em tham gia nữa nha mấy anh.........................
em giờ yếu hoá kinh khủng............yh:thedayafter111.........

D

duyphuc45

Toi 1 ve' Nha Mod !nit yahoo:boy_ngheo_like_money_200570 nhan tin lai cho toi nha ! mong tin tung gio`

Last edited by a moderator:
M

moon_blue

ây ah cho tui một vé mới nha............................!!!!!!!!!!
.......KEEP ON BELIEVING.........

H

hoahong39

cho tớ tham gia với .làm thế nào để tham gia đay
vào thời gian nào thì thông báo cho mình với nhé

C

cobeyeukieu_2000kt

Cũng hiệu quả nhưng lở tập trung lại không học mà tán dốc,bà tám thì sao.Không đậu DH mà đậu ở chợ bán cá mất.

V

vuchicuong92

mình thực sự thích môn hoá nhưng cách này có lẽ ko ổn vì kiến thức trong nhóm chưa chắc đủ để đi thi đại học còn phải tham khào rất nhìu nên cần 1 người trợ giúp thêm về kiến thức, với lại 10 thành viên nếu xa nhau thì học sao ? trái giờ học trên trường nữa ,chẳng lẽ wa yahoo tui có mấy cái nick học trên mạng nè hiếm khi nào gặp nhau mà hỏi bài lắm

A

along0

thế nhà tui ở xa lắm. tui mún học cũng chịu thui. hix hix. mà bạn cũng có thể đăng bài tập lên cho mọi người cùng làm cũng được mà.

Top Bottom