Công bố 6 môn thi tốt nghiệp THPT 2011

V

vanthanh1501

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày 23-3, Bộ Giáo dục và Đào tạo công bố các môn thi tốt nghiệp THPT năm 2011. Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2011 được tổ chức vào các ngày 02, 03 và 04 tháng 6 năm 2011 với 6 môn thi bắt buộc.
ImageHandler.ashx
Đối với Giáo dục trung học phổ thông sẽ thi 6 môn: Ngữ văn, Toán, Ngoại ngữ, Vật lí, Sinh học, Địa lí; trong đó, các môn: Ngoại ngữ, Vật lí, Sinh học thi theo hình thức trắc nghiệm. Với môn Ngoại ngữ, thí sinh phải thi một trong các thứ tiếng: Tiếng Anh, Tiếng Nga, Tiếng Pháp, Tiếng Trung Quốc, Tiếng Đức, Tiếng Nhật; thí sinh không theo học hết chương trình trung học phổ thông hiện hành hoặc có khó khăn về điều kiện dạy-học thì được thi thay thế bằng môn Lịch sử (thi theo hình thức tự luận).
Đối với Giáo dục thường xuyên thi 6 môn: Ngữ văn, Toán, Vật lí, Sinh học, Lịch sử, Địa lí; trong đó, các môn: Vật lí, Sinh học thi theo hình thức trắc nghiệm.
Điều đáng chú ý đây là năm thứ ba liên tiếp thi môn Địa lí tại kỳ thi tốt nghiệp THPT.
Theo báo tiền phong điện tử

V

vanthanh1501

Zui quá đỡ phải nặng đầu vì môn sử ...
Bộ giáo dục muôn năm

S

s2_nostop_s2

zị là có thể chọn 1 trong 2 môn Ngoại Ngữ với môn Sử hả các bác****************************?

B

boconganh_9393

bộ công bố nhầm môn thi rui. sao lại ko thi Hoá chứ. bõ công ôn thi khối A một thể.môn sinh thì bjt j chứ. thi sử hay địa cũng thế cả thui,chả có môn nào dễ cả,đều mang PHAO vào chép thui !!!

T

traimuopdang_268

6 môn: Ngữ văn, Toán, Ngoại ngữ, Vật lí, Sinh học, Địa lí;

Đến 26 mới thông báo môn thi chính thức mà.

Cái này có chắc chắn k vậy. K có sử :)) :)) <t nghĩ là có :-SS >

Lộ thông tin thế này thì sẽ có một môn sai :D

T

traimuopdang_268

hơ hơ. Sau khi tìm hiểu t đã được biết

Không có Sử thật rồi :)) < dân ta phải biết sử ta> Nhưng mà chẳng chịu học :((

Hay rồi :))

Một đính chính nữa. là thông tin này của bộ giáo dục , Báo tiền phong k uy tín bằng bộ giáo dục đâu :D:D:D

http://www.moet.gov.vn/?page=1.29&view=3312

Quyết định chính thức này các c :D

B

benhoxinhyeu

huhu! ôi cái cuộc đời ta! có sinh là vui roài! nhưng lí kia! đáng ghét! huhu! chết ta roài! kiểu này sinh phải cõng lí đi thoai! huhu!

T

traimuopdang_268

Bọn bạn ngồi bên canh nó cứ học ngày học đêm môn sử :))

N mình vẫn k chịu , Thôi thì nước đến chân mới nhảy :))

<tát nước theo mưa =)) > Sr, T phấn khích quá :D:D:D::::::D

M

marucohamhoc

:(:)-o:(:)-o:(:)-o:(:)-o:(:)-o
ko có Hóa á:(:)(:)((
sao lại thía:((
hic hic
thích học môn Hóa mờ :((
hic, môn Sinh, má ơi
chít maru:-S

T

thanhduc20100

Căm thù môn Sinh( do cô giáo), chuyên này đặt vé máy bay đi quá Mỹ học lại tạo giồng thôi:(:)((

B

benhoxinhyeu

Căm thù môn Sinh( do cô giáo), chuyên này đặt vé máy bay đi quá Mỹ học lại tạo giồng thôi:(:)((
Chắc cậu căm thù môn sinh giống tớ căm thù môn lí! =((=(:)eek::eek: ghét lí nhứt! nếu quay lại thời tiền sử tớ cho mấy ông bác yêu hết sinh ^^! bỏ bê lí :D :D !ko đưa ra mấy cái học thuyết lằng nhằng! :-s :shix!
túm lại! být môn thy roài! khóc vì sợ lí roài! giừ thỳ phải cố qua thoai! chúc mọi người thy tốt ^^! đừng ghét môn sinh ^^! hay nhắm mà! :x :x

A

arxenlupin

Ôi, thật tuyệt vời. Ko có môn sử :x

Đỡ phải nghe tin trên các báo sau kì thi :-j

.

V

vanthanh1501

Có sinh với Lý ( ôi 2 môn chuyên herher ) Lại địa chỉ là xem Atlat để làm bài thôi
Sướng không thể tả nổi
Bài này không có ích gì hay sao mà chẳng ai bấm thanks dùm mình hết vậy :(( Mình đang phấn đấu đât 100 cái thanks mà

A

arxenlupin

Năm nay các bạn khối A, B thích quá đi rồi :-j

@ vanthanh1501 : xem info của tôi đi bạn, xem như thế nào :). Việc gì phải chú ý đến những vật chất tầm thường vậy, có ý nghĩa gì đâu? Theo quan điểm của tôi, thì những bài viết kiểu copi paste, hay đơn giản chỉ là cung cấp thông tin thì tôi ko mấy khi cho là có ích cả, ko có bạn thì sẽ có ng khác đưa lên, or thậm chí chả cần đưa lên ng ta cũng kháo nhau để ra đc nó.

.

V

vanthanh1501

Tại mình muốn làm mod mà không ai cho hết nè. Cái gì cũng bị hạn chế hết
Ức chế quá trời.
Mặc dù là copy past nhưng mình có ý tốt mà bạn |:(( |

A

arxenlupin

Tại mình muốn làm mod mà không ai cho hết nè. Cái gì cũng bị hạn chế hết
Ức chế quá trời.
Mặc dù là copy past nhưng mình có ý tốt mà bạn |:(( |

À vâng, tôi ko phủ nhận ý tốt của bạn ^^, có điều như tôi đọc bài viết, ko phải cứ thấy hay là thanks, cũng tùy hứng :-j. Chỉ là một cử chỉ như cảm ơn thôi, chứ ý nghĩa gì mấy thứ vớ vẩn đó :|, trước forum đâu có chức năng này, ai cần đâu.

Về chuyện mod

Thử nghĩ xem cả diễn đàn bao nhiêu là mem, làm sao admin quản lí đc hết, đọc đc hết các topic để xem bạn đóng góp thế nào cho diễn đàn để đưa bạn lên mod đc? Và làm mod, ko ai nhờ mấy cái như số lượng thanks đâu :).

Mod chỉ đơn giản hơn mem ở chỗ, có mấy cái quyền quản lí thông thường thôi, chứ bản chất khác gì đâu? Đừng nghĩ mod là cứ phải giỏi hơn, pro hơn và hiểu biết hơn. Mod như một ng quản lí box, giúp đỡ mem chút ít trong các topic chứ đừng nghĩ vào box học tập đăng bài tập lên là 5' sau có lời giải của mod ngay :-j, nếu vậy thì diễn đàn là nơi để hỏi đáp giữa mem - mod? Mod thì thực tế, tôi nghĩ chỉ cần nắm vững kiến thức, nhiệt tình, có time online là xong. Có điều giờ ko biết có phải ng ta quan tâm đến kiến thức mod nhiều hơn hay ko nữa :-j. Hồi tôi còn tham gia, tôi chỉ biết nhiệm vụ của mod chỉ có, xây dựng và phát triển box, 2 từ nghe dễ mà làm ko dễ đâu :)

Lảm nhảm nhiều, ý tôi muốn nói chỉ đơn giản là nếu bạn nhiệt tình thật sự muốn đóng góp thì hãy đăng ký để đc kiểm tra và set mod, đừng hỏi tôi đăng ký ở đâu, trong diễn đàn này bạn ko biết cách tìm ra nó thì cũng ko nên làm mod :-j

.

Top Bottom