13h Thứ bảy & 8h Chủ nhật tranh tài với "Tú tài Số"

1

15890

Re: 13h Thứ bảy & 8h Chủ nhật tranh tài với &

Moderator said:
Vậy là sau một tuần chuẩn bị, các sĩ tử trên Hocmai.vn sẽ tiếp tục có cơ hội thể hiện kiến thức của bản thân với môn Văn 13h00 - 17h00 (Thứ bảy 20/10/2007) và môn Vật lí 8h00 - 12h00 (Chủ nhật 21/10/2007).

Tự tin với những kiến thức của bản thân, Hocmai.vn xin chúc tất cả các bạn thi tốt và đạt giải thưởng của TÚ TÀI SỐ.
anh oi the bao gio thi lai thi mon van a!
voi lai nguoi tham gia co phai thi tat ca cac mon ko ,hay chi can thi nguyen 1 mon ma minh muon thi
[/u][/i]

L

loveroflifeisme

Cho em hỏi một tí??

Mọi người ơi,cho em hỏi!!trong thể lệ cuộc thj tú tài số có ghi là:"Nạp tiền vào tài khoản để tham gia Cuộc thi (Mức phí cho lần thi đầu tiên là 5.000đ, miễn phí cho các lần thi sau".Vậy tại sao mỗi lần thi một môn ,em lại phải nạp tiền 5000 đ nữa vậy!!
Thực ra cũng không có gì khi phaỉ nạp thêm tiền nếu đấy là quy định.Nhưng tại em không rõ lắm nên hỏi thôi.Có gì mong mọi người thông cảm :)

A

anh892007

Miễn phí cho lần thi sau của môn em đã thi đấy,còn nếu thi môn khác thi em phải nạp thêm thui

M

marukokeropi

trùi ui thía mà em cứ tưởng chỉ cần thi lần đầu các lần sau môn j cũng hông mất tiền cơ chứ

L

loveroflifeisme

cảm ơn mọi người nhìu nhìu!!!!

Cảm ơn mọi người vì đã trả lời câu hỏi của em :D !!về sau, hệ mọi người có câu hỏi gì mà em giupf được em cũng sẽ trả lời nhiệt tình!!!
Một lần nữa cảm ơn mọi người!!!

Top Bottom