OFF box ảnh (ngày chính thức 14 /10) làm thêm vụ off fan Man

M

missyou19

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

OFF box ảnh (ngày chính thức 14 /10) làm thêm vụ o

sau 1 thời gian hoạt động box ảnh chính thức thông báo với mọi người về việc off , kế hoạch dự kiến vào ngày 14/10 ( đều vào chủ nhật ) săp tới , địa điểm sẽ là mỹ đình ( vì mình mời mọi người đến nhà chơi luôn ) , mọi người cho ý kiến về thời gian nhe - các chương trình sẽ được edit trong thời gian tới
Nếu được mọi người vào đăng ký
Thời gian :
- 8h --> 9h đến mọi người tại bến xe mỹ đình ( đến cùng nhau càng ok cho dễ đón )
- 9h --> 9h30 về thăm quan nhà mình
- 9h30 --> 10h 30 ra sân mỹ đình quậy phá
- 10h30 --> 2h ăn uống , tán phét
- 2h --> chiều : tổ chức các trò chơi vui nhộn ( có giải thưởng )
chi phí đóng góp do điều kiện là học sinh , sinh viên nên sẽ dao động từ 25 --> 30K

L

lequanghiep

Lại được đi chơi rùi --------> sướng wá ta :D :D :D
Đề nghị anh chị em mang thiệt nhiều máy ảnh và máy quay phim đi nha :D :D :D
MÀ địa điểm ở đâu thế :-/ :-/ :-/

4

4nhng4

hjx hem đi đc huhu buồn we :(( :(( thick đi chơi gặp cả nhà choa bít chị bít em nhưng mà vào học roaj hem đc đi đâu hết á hjx

B

babymouse

miss ơi off vào chủ nhật đi
mà sao lúc này nhiều box off thế nhỉ?
mà đảm bảo không kinh phí nhé

N

nhocprohp

off box sử ai ở Hải Phòng thì đi mà off ( thông báo ké vì đây là chuyện tương lai )

M

missyou19

do mình tính làm trong tháng 10 vì tháng 11 và 12 mọi người chuẩn bị thi học kỳ , và tính sẽ làm vào chủ nhật tại mỹ đình -- còn về kinh phí mình sẽ cố gắng hết sức nhưng mình nghĩ mọi người sẽ vẫn đóng góp nhưng là ít nhất trong có thể vì mình đang lên kế hoạch

Top Bottom