[100% FREE] Ngân Hàng Đề Thi Thật Của IELTS

Z

zenicnguyen

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn,

Nhằm tạo điều kiện cho bạn nào chưa có dịp học lớp IELTS của mình có điều kiện tiếp xúc với nguồn ĐỀ THI THẬT của IELTS, hôm nay, mình quyết định chia sẻ MIỄN PHÍ một phần trong Kho Ngân Hàng Đề Thi Thật của mình.
Như các bạn đã biết, tính bảo mật của đề thi IELTS khá là cao nhưng hiện nay mình đã có hơn 800 trang ĐỀ THI THẬT CỦA IELTS reading. Ngân hàng đề thi speaking, writing, listening mình cũng có nhưng hiện nay chưa share được, các bạn thông cảm. Đây là bộ ngân hàng đề mình dùng để dạy riêng trong lớp IELTS của mình thôi. Do Christmas cũng gần tới nên cũng ham hố làm ông già Noel đi phát 1 ít quà “quí hiếm” cho mấy bạn có nhu cầu học IELTS ^^. Tuy nhiên cũng cần lưu ý là trước mắt, mình chỉ có thể tặng các bạn 14 bộ đề thôi nhé. Các bộ đề tiếp theo thì chờ mình có hứng cái đã, hehe.
Luyện tập giải đề thi thật có 2 cái lợi
+ Nếu các bạn ăn ở tốt, biết đâu nó cho vào, xác xuất cho lại khá lớn, các bạn có thể tham khảo phần phụ lục trong tài liệu mình tặng sắp tới => tần suất cho đi cho lại là rất cao, các đề thi mới nhất tại BC và IDP cũng cho lại trong kho đề này => điểm IELTS Reading của bạn sẽ như mơ . Bữa nào “ vô tủ ” nhớ khao mình một chầu thật to nhé ^^
+ Còn nếu ăn ở chưa có tốt hay vì lí do nào đó, nó hem có vô thì do đây là đề thi thật nên bạn sẽ đánh giá được hoàn toàn chính xác về độ khó, các kiểu “ trick” của đề thi thật hay ra => các bạn sẽ có thể chuẩn bị hoàn toàn tốt hơn nhiều về mặt tâm lí so với khi thực tập những đề thi đang tràn lan trên mạng, độ khó dễ lẫn lộn, tùm lum như hiện nay. Theo kinh nghiệm dạy IELTS của mình, ngân hàng đề này “ khó hơn hẳn ” so với bộ Cambridge “huyền thoại”
P/s nhỏ là sắp tới đây mình sẽ làm video series hướng dẫn các bạn giải chi tiết bộ đề này, mình hiện đang quá trình chuẩn bị, các bạn nhớ theo dõi page của mình để cập nhật thông tin nhé.
Không dài dòng nữa, đây là link:
+ Vol.1(test 1 -7) thì hình như đã có trên mạng, nếu mình nhớ không nhầm thì đó là cuốn IELTS reading recent actual tests thì phải, mình thấy bản scan khá đẹp so với kho đề của mình nên mình chỉ edit lại tí, bạn nào chưa có thì có thể down lại theo đường link bên dưới nhé
https://drive.google.com/file/d/0BzfuvKHiTl-oV1NDYTQ2N3Fvc2c/view?usp=sharing

+ Vol.2( từ test 8 tới test 14, chưa hề có ở trên mạng hiện nay nhé) Mời các bạn vào fanpage: www.facebook.com/IELTSstepbystep của mình để đăng kí nhận sách (100 % FREE). Mình chỉ tặng cho bạn nào đăng kí thôi, mình không phát lung tung.
WISH YOU MERRY CHRISTMAS WITH ABUNDANCE OF BLESSINGS

Top Bottom