10 phức tạp của con gái

D

duyanh_12345

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Những điều phiền, phức, tạp ....của con gái ......!

1. Con gái làm bất cứ điều gì mà họ muốn, mặc cho con trai chúng mình có thích hay không.
( đúng là "kiêu căng")

2. Con gái (tóc dài ), chúng mình (mày râu )không bao giờ hiểu được họ.
( đúng là "phức tạp")

3. Con gái luôn rên rỉ, lăn nhăn, lải nhải khi họ không hài lòng, nhưng nếu bạn làm như thế với họ, họ sẽ cho là bạn nhỏ mọn.
( đúng là "bất công")

4. Khi bạn muốn rủ họ đi chơi thì họ chỉ muốn ở một mình, khi bạn muốn yên tĩnh thi họ lai quấy rầy bạn.
(đúng là "khó ưa")

5. Con gái muốn bạn tuân theo mọi ý thích nhất thời của họ, nếu bạn không làm theo, họ sẽ cho là bạn không ga-lăng.
(đúng là "chuyên quyền")

6. Con gái luôn tỏ ra buồn rủ khiến bạn phải quan tâm.
(đúng là "mít ướt")

7. Con gái luôn làm cao nếu bạn nói thương họ, nhưng nếu bạn bỏ cuộc thì họ lại nói bạn không yêu tha thiết.
(đúng là "khó hiểu")

8. Con gái luôn bắt bạn phải nói đi nói lại những câu như là : i miss you, i love you, i can't live without you.............., nếu bạn có nói xạo họ vẫn thích nghe.
(đúng là "kì cục")

9. Con gái muốn con trai mình thành thật nhưng họ không bao giờ thành thật trong tuổi của mỉnh.
(đúng là "quá đáng")

10. Và cuối cùng, con gái là một thứ duy nhất trên đời mà vừa phức tạp, khó ưa, khó hiểu, mít ướt, chuyên quyền, bất công........nhưng mà con trai vẫn thương,vẫn thích, vẫn sẵn sàng chịu đau khổ vì họ.
(ôi sao kì thế !!?? ).............

S

sky9x

Những điều phiền, phức, tạp ....của con gái ......!

1. Con gái làm bất cứ điều gì mà họ muốn, mặc cho con trai chúng mình có thích hay không.
( đúng là "kiêu căng")

2. Con gái (tóc dài ), chúng mình (mày râu )không bao giờ hiểu được họ.
( đúng là "phức tạp")

3. Con gái luôn rên rỉ, lăn nhăn, lải nhải khi họ không hài lòng, nhưng nếu bạn làm như thế với họ, họ sẽ cho là bạn nhỏ mọn.
( đúng là "bất công")

4. Khi bạn muốn rủ họ đi chơi thì họ chỉ muốn ở một mình, khi bạn muốn yên tĩnh thi họ lai quấy rầy bạn.
(đúng là "khó ưa")

5. Con gái muốn bạn tuân theo mọi ý thích nhất thời của họ, nếu bạn không làm theo, họ sẽ cho là bạn không ga-lăng.
(đúng là "chuyên quyền")

(đúng là "mít ướt")

7. Con gái luôn làm cao nếu bạn nói thương họ, nhưng nếu bạn bỏ cuộc thì họ lại nói bạn không yêu tha thiết.
(đúng là "khó hiểu")

8. Con gái luôn bắt bạn phải nói đi nói lại những câu như là : i miss you, i love you, i can't live without you.............., nếu bạn có nói xạo họ vẫn thích nghe.
(đúng là "kì cục")

9. Con gái muốn con trai mình thành thật nhưng họ không bao giờ thành thật trong tuổi của mỉnh.
(đúng là "quá đáng")

10. Và cuối cùng, con gái là một thứ duy nhất trên đời mà vừa phức tạp, khó ưa, khó hiểu, mít ướt, chuyên quyền, bất công........nhưng mà con trai vẫn thương,vẫn thích, vẫn sẵn sàng chịu đau khổ vì họ.

:khi (111)::khi (111)::khi (111):
dám nói xấu phái nữ nhà ta ak
ngồi mà nghe ta phân tích nhá
1,con gái thích làm nhưũng điều họ muốn.điều đó là dễ hiểu.ai mà chả có quyền tự do của mình.con trai vẫn làm theo ý mình đấy thây.lúc ấy trách ai hả.
2,con gái con trai tất nhiên là ko thể hiểu nổi.hiểu đc thì con trai thành con gái ak.hay định làm bd hả.mà ai bảo ko thể hiểu nổi tại hội con trai ko bao giờ chịu hiểu thôi
3,ai cho dùng từ lải nhải hả.ko phải lải nhải mà bọn tôi bộc lộ cảm xúc.ai cần các ông nghe.khi buồn thì phải nói ra cho nó hết buồn chứ
4,lúc ông rủ bon tôi đi đâu phải lúc nào bọn tôi cũng từ chối.lúc bọn tôi buồn thì ông đến rủ thì chả ko muốn đi ak.đã ko chịu tìm hiểu còn trách.mà lúc ông cần yên tĩnh thì phải nói chứ.mà bọn tôi ko làm phiền àm chỉ muốn ông vui hơn thôi
5,cái này dễ hiểu.ai bắt làm.chẳng qua mấy ông cũng sợ bị bảo là ko ga lăng thôi.ý thích nhất thời thì kệ chúng tôi.ai mà chả thế.mấy ông thì cũng thích một bạn gái xinh hay 1 đội bóng nào trong 1 thời gian đấy thôi
6,ko phải tỏ ra buồn mà lúc ấy buồn thật.lúc ấy cần mấy ông quan tâm đến.ko muốn cũng chẳng ai ép
7,làm cao để bạn ko coi bon tôi quá tầm thường và cũng để xem bạn yêu chúng tôi đến đâu chứ
8,cái này là cử chỉ yêu thương mừ(tôi ghét mấy câu này.nghe ghê lắm)
9,tùy người.mà ông cha ta vẫn bảo con trai trẻ lâu hơn con gái(bất công)nên giấu tuổi thui.
10,và cuối cùng con trai là 1 thứ duy nhất trên đời hay kêu ca khi ko làm cho con gái vui.và con trai suốt đời ko thể hiểu đc con gái và phải chịu khổ vì con gái vì đó là sức hấp dẫn cảu con gái:khi (101):

A

anh_anh_1321

thì đúng là con gái có nhiều tính xấu đấy, nhưng ko phải chỉ mình con gái mà cả con trai nữa. Vậy nên đừng ngồi đó nặn cho ra mấy lí do lí trấu bôi nhọ con gái. Cái tính chắp vặt này là của con trai sao ?
con gái xấu tính (ko phủ nhận) nhưng ko phải ai cũng có cả 10 tính xấu, ko nên vơ đũa cả nắm. Với lại, nếu ko có những cái phức tạp này thì làm sao có sự khác biệt giữa con trai và con gái cơ chứ (con gái là thế đó !). Và nếu ko có mấy cái ni thì ko phải là con gái, mà nếu con gái ko có cái này thì đâu có 1 số anh chàng sống chết vs con gái !
Con người ko ai hoàn thiện đc, cũng phải có 1 số tiêu cực và tích cực riêng, con trai ko nên soi mói bêu xấu --> đây đúng ra là tính cách của con gái đấy nha.
Con trai đôi lúc cũng như con gái thôi, tỏ vẻ thờ ơ khi mình muốn nc vs con gái chết đi đc. Rồi lại cố chọc tức con gái, để rồi mà ngồi năn nỉ cả mấy ngày trời
Con gái phức tạp, khó hiểu, nhưng đó lại là tốt đây (ko phải hoàn to àn), cũng rất nhiều anh chàng vì cái này mà kết con gái ứ dứt ra đc. Vậy tại sao lại phải thay đổi điều mà ko đáng phải thay đổi chớ ;))

(đúng là "mít ướt")

có bắt ai quan tâm đâu, tự nguyện đấy chớ, ko muốn thì đừng có mà để ý làm gì. Con trai lắm chuyện thế

(đúng là "kì cục")

vậy hoá ra con trai chuyên nói xạo sao ?

hic
thử để dành câu này mai mốt nói vs bx của bạn đi, xem cô ấy trả lời sao nhá :))
ng` hỏi câu này ko phải là 1 chàng trai tốt, ng` đó sẽ ko bao h thật lòng yêu 1 ng` con gái nào cả !

hừm, con trai muốn ý kiến nữa thì nói ra, con gái giải đáp cho ;))

S

saodoingoi_baby2000

Hj,hj,con gái rắc rối thế,mà cũng đã khiến cho bao chàng say mê đó nha,nếu như ko có con gái ,thì con trai lấy ...............rắc rối đâu mà gỡ,.........hehe
Con gái làm cho cuốc sống vui hơn thì có......................

T

thuyhoa17

dù có ai nói như thế nào thì
LÀ CON GÁI THẬT TUYỆT mà
đó ko phải là những điều kì cục phức tạp của con gái mà là quyền của họ :)

C

clover141

dù thế nào con gái vẫn tuyệt và thiếu con gái thì cuộc sống trở nên wa là vô vị ^^..............

T

traimuopdang_268

Hì hì nghe mọi ngưòi tranh luận vui ghê.:)) =)) =)) tớ nhớ có bài có đoạn này : hay ..hay..hay...=))
Con gái là biển con trai là san hô
Biển thiếu san hô biển vẫn sống
San hô thiếu biển chết nhăn răng

P

...pebun...gac0n...

cho Bun hỏi chủ fíc câu nài nhá!!
bn lên tiếng bôi xấu con gái vậy bn có thử nghĩ lại xem, nếu không có con gái thì làm sao bn ra đời đc???
( mẹ bn cũng là con gái mà ^^!)
=)) =)) =)) =))

S

silvery21

cho Bun hỏi chủ fíc câu nài nhá!!
bn lên tiếng bôi xấu con gái vậy bn có thử nghĩ lại xem, nếu không có con gái thì làm sao bn ra đời đc???
( mẹ bn cũng là con gái mà ^^!)
=)) =)) =)) =))

hay ...........................nói chung tính cách đó bjk sao dc ...................ai bảo con trai làm theo đâu ; họ tự nguyện :D

Top Bottom