10 LÍ DO ĐỂ NHỚ ANH EM CHIẾN HỮU THỜI PHỔ THÔNG

Status
Không mở trả lời sau này.
E

emcutehehe

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

10 LÍ DO ĐỂ NHỚ ANH EM CHIẾN HỮU THỜI PHỔ THÔ

1...Cái cảm giác khiến 1 đứa nào đấy khiến nó phải khóc lóc vì buồn.he he................nó khóc vì buồn cười khi bị cù lét
2.....Cảm giác ôm chầm nhau vui sướng khi thầy cô nghỉ dạy vì... ốm,có việc bận ..ha ha
3...Cảm giác tưng bừng khi đi cổ vũ cho bọn ở lớp thi người đẹp mặc giấy vụn
4...cảm giác thik thú khi làm thầy giáo tức sùi bọt mép mà ko tẩn mình đươcj..haha
5...Cảm giác giật thót khi bị cô giáo bắt quả tang đọc truyện trong lớp mà ko chú ý đến việc nghe cô giảng giải về quyền và nghĩa vụ của một người công dân.
6...Cảm giác cùng nhau nhịn .....nhịn.............................................................cười vì cái thằng to cao trong lớp rơm rớm nước mắt chỉ vì gãy mất cái móng tay ở ngón út mà nó nuôi đựoc gần 6 tháng..ha ha
7...Cảm giác uất hận nghẹn ngào khi bị con 0 miệng chỉ vì : bài soạn chữ em xấu quá..grừ..về chỗ lại còn nhận đựoc cái nhìn hớn hở của đứa bạn thân vì kém nó 1 điểm..hix
8...Cảm giác phổng mũi khi bọn ở lớp gọi mình là thần đồng 17 tuỏi khi mình vẽ tranh tặng chũng nó..he he
9...Cảm giác cay cay nơi sống mũi vì. :( :( :( ...ăn quá nhiều xoàn dầm hôm sinh nhật đứa cùng tổ
10...Và cảm giác muốn khóc khi chia tay......................vì cả bọn nó xông vào cù lét mình...haaaaaaaaaaaaa :-*

còn nhiều nữa...nhưng tạm thời thế đã..khi nào pót tiếp

D

dadaohocbai

NHưng tau cảm nhận đc sự buồn chán khi hok đc trêu đứa nào!!Không được chọc cười mấy thằng chiến hữu!!Không đc giúp đỡ tụi bạn!!He he

C

caolua

cảm giác bầu trời đen tối đằng kia đang chuẩn bị đè xuống đầu cả lớp vì vụ mắm tôm mắm tép

C

caolua

là thế này"tui cảm thấy xúc động vô cùng khi lệ trào trên khoé mi cô thực tập lúc chia tay với cô " CHẤM HẾT

C

caolua

còn vụ mắm tôm mắm tép do lớp nhác học rủ nhau rải mắm tôm đươjc ... mời lên văn phòng xơi trà

E

emcutehehe

mày viết tối nghĩa thì có
mấy vụ mắm tôm hình như đựoc đăng báo từ lâu rồi.Chắc mày phét hả?

C

caolua

nói lại nghe coi bộ tưởng chỉ có mấy trường dược đăngbáo mới có vụ mắm tôm mắm tép hả?
đợt đó toàn bộ lớp tụi này bị hạ một bậc hạnh kiểm xuống laọi khá đó. còn phải đi lau bàn ghế nữa chứ đóc chết liền
danh 7E cả trường lê quý đôn ai ko bít

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom