๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥Tanpopo ~ We are family♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tunkute123

Nhà mình đi đâu hết rồi ta

Lại bị spam một bài :(( Sr chị Phalaibuon nhé

Em không biết đó là spam :(.

P/s: Nhà trưa vv =.=

T

tanpopo_98

em đây chị ;))

lâu nay học nhiều quá

trường em chuẩn bị đi thi ạ :-< ~ K9 thi trước :-S

Mọi người thế nào (chắc tản sang mấy nhà mới hết rồi ~ :-<)

G

ga_cha_pon9x

Thấy ghi tên hội là tanpopo,em cũng bon chen tí;))
Ở đây có ai đọc được Bồ công anh tập cuối ko ạ,em đọc rồi mà quên mất,chỉ nhớ mỗi là cuối cũng tanpopo với anh kia(ko nhớ tên>"<) :-* nhau:xCòn mấy đứa bạn thì đứng sau bụi cây cười=.=
Ai đọc rồi tường thuật lại cho em với ạ:x

T

tanpopo_98

Em đây ạ ;))

Sau cuối cùng thì Tanpopo Yamazaki tính ra đi nhưng Kugyou Kouki bỏ ngay tay con người đáng ghét chính là vợ chưa cưới của anh >"< để chạy thao Tanpopo dưới mưa và nói lời xin lỗi, Tanpopo khóc, Kugyou ôm cô rồi :-* ;))~ Cả bọn đứng cười. Anh trai của Kugyou cười và vui sướng khi biết em trai mình đã hoàn toàn sống thật với bản thân.

:) ~ kết có hậu quá :)

câu em nhớ nhất của Tanpopo nè: "bạn bè là những người cậu có thể cùng vui cười, cùng rơi nước mắt, có thể chia sẻ với cậu những điều phiền muộn, và họ đôi khi cũng sẽ nghiêm khắc phê bình cậu, nhưng chúng ta vẫn luôn ủng hộ nhau" ^^ nói với anh chàng Kugyou ạ :)

đáp lại “Cô thật là ngây thơ. “Bạn bè” chỉ có trong tưởng tượng của cô thôi. “Tình bạn” sẽ đem lại cho cô lợi ích gì nào? Một tương lai hứa hẹn mới là điều quan trọng. Học viện này được lập ra với mục đích đó.” ~ đau khổ quá :((

T

tanpopo_98

Có có ~ đang đọc đây ~ nhưng tên khác ~ về VN nó đổi tùm lum ~ bây giờ là tập 6 (phần bị chia khi qua VN) ~ ghét vô đối :((

KHi Tanpopo sắp nói Em yêu anh thì điện thoại từ anh Yoji bảo Erika (vợ chưa cưới ý) tự tử :|

Kugyo đã mệt lắm rồi mà còn phải chạy tới viện lo lắng

Tanpopo về nhà thì nhận được tin ông bị xuất huyết não ~ :((

Ôi 2 con người khốn khổ ...

http://truyentranh.megabyet.net/truyentranh.php#DocTruyenTranh,13

link đây chị ~ coi mấy cái Tập 1 ... 2.... 3 .. ý

về Vn thành có 8tâop :| ~ đúng chỉ có mange Nhật 6 thôi :((

G

ga_cha_pon9x

Ừ,đúng ra chỉ có 6 tập,hồi lớp 7 chị thuê về đọc mà tập cuối thì:-S
Em có nhớ cái con cáo của Tanpopo ko,nhìn iêu kinh khủng ý:-*
Chị đang đọc nè,tks bé:-*

T

tanpopo_98

^^ tất nhiên rồi :x :x Poplar :x :x :x

Con cáo dễ thương lắm

Tác giả siêu ghê!! : x :x Trong khi vẽ cảnh Kugyo nói thật với gia đình lý do Erika tự tử thì anh Yoji xuất hiện ~ trong lúc đang gay cấn mà cười vì mấy cái hình vẽ ngộ thôi rồi :)) ~~ yêu lắm :x

G

ga_cha_pon9x

Đây nì
:-*
Erika cuối truyện cũng biến,sướng:x

T

tanpopo_98

hjhj!! tanpopo của ta ấm áp thế cơ mà

mặc dù trước đây Erika 5 lần 7 lượt làm Tanpopo đau khổ, còn tát Tanpopo nữa nhưng mà Tan vẫn cứu Erika khi cô ấy định nhảy tự tử :| ~~ Quá là tâm hồn đẹp :x

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom