[014][Mr][Vòng 1] taysobavuong_leviathan

S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tên 4rum:taysobavuong_leviathan
Tên thật:Nguyễn Tiến Hoàng
Ngày,tháng,năm sinh:11/5/1995
Thành tích:chưa có gì nổi bật,hsg tỉnh môn sinh
nick Y!M:hoangvanhahaha@yahoo.com.vn
Địa chỉ:Nghệ An
Lí do:cho đỡ buồn,mong có tí danh tiếng
Kỉ niệm đáng nhớ nhất:được các bạn trên diễn đàn tư vấn 1 vấn đề đau đầu.
Điều lớn nhất khi tham gia diễn đàn:có rất nhiều người bạn tốt.
picture.php

picture.php

picture.php

2.Phần bài viết
tôi là Hoàng,là một trong 4 thần dân vip nhất của vương quốc 11A1 Trường THPT Cờ Đỏ.mong các bạn ủng hộ cho tôi và tất cả các thí sinh cùng tham gia trong cuộc thi mr hocmai.

3.Câu hỏi của BGK:

1.Thực ra là mình mới tham gia diễn đàn đầu năm nay nên mình chưa có nhiều kinh nghiệm trong diễn đàn.mong sau này mọi người giúp đỡ mình về sau.

2.Trả lời câu hỏi.
a,nếu mình gặp trường hợp như thế thì mình sẽ hỏi thật rõ lí do vì sao người bạn đó lại làm như thế?và mong người đó cũng như mọi người hiểu rằng mình không phải là người như thế.đồng thời,rủ người bạn đó cùng mình làm 1 việc gì đó để hâm nóng tình bạn.hihi.trà chanh,kem chẳng hạn.
b,giải thích rõ với người đó sẽ là ưu tiên hàng đầu và khi đã làm rõ được mọi chuyện thì sẽ cùng xoá topic ấy đi.hi.lại trà chanh tiếp.
c,mình sẽ nói vs mod đó rằng mình sẽ hoàn thành tốt công việc mod trên diễn đàn và sẽ trợ giúp mod đó nhiều công việc trong diễn đàn.Mong mod đó đừng vì hiềm khích mà làm việc không công tâm.mà hãy tìm hiểu nhau để hoá giải hiềm khích.
d,mình sẽ kiến nghị diễn đàn mong admin làm việc tốt hơn thì diễn đàn sẽ phát triển hơn và sẽ trợ giúp được nhiều mem hơn nữa
e,trước tiên sẽ nhắn vs người bạn đó.nói rõ sự có ích của diễn đàn và mong bạn ấy góp sức xây dựng diễn đàn để diễn đàn lớn mạnh hơn nữa.Còn nếu bạn đó vẫn có những hành động không đúng thì mình sẽ báo vs các mod và admin.

3.Việc làm tốt nhất của mình là trợ giúp cho 1 bạn ở Ninh Bình trong 1 vấn đề nan giải mà người đó vướng phải.sau lần đó,lần thứ 5 mình được nhận làm anh trai.hihi

Top Bottom