[♥].0.o.0"[N]gày [K]hông [T]hể [Q]uên[22-8] ♥.0*o*0♥

Status
Không mở trả lời sau này.
D

diep_2802

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[°]"o.0.==>22-8<==[°]"o.0

12 năm trước một chú thiên thần nhỏ xuóng trần gian dạo chơi ban phát những sinh linh nhỏ bé cho mọi gia đình...Và rồi đúng vào ngày ấy chú đã đưa tới một sinh linh bé bỏng cho họ để rồi ...9 tháng 10 ngày sau một bé gái chào đời...Ngày 22-8 một niềm vui lớn cho gia đình nọ ...Niềm vui,hy vọng gửi gắm vào nó -Nguyễn Hà Trang

Nó lớn dần lên và không hiểu sao lại gặp tôi -Một thiên thần bé nhỏ đáng yêu:M059:
Nó và tôi thân nhau từ lúc nào không biết.Để rồi những lần giận nhau nảy lửa xảy ra.Nó giận tôi rồi lại tôi giận nó .Những lần hai đứa cười đùa cùng vui vẻ bên nhau...Tôi tâm sự với nó nhiều.Để rồi khóc ,khóc và khóc .Khóc cho hết nỗi buồn.Để rồi tôi và nó hiểu nhau hơn.:M04:
Cái gì đến rồi nó cũng phải đến 1/3 BFF của bộ ba cũng xuất hiện.Chúng tôi thân nhau hơn bao giờ hết .CÙng chia sẻ với nhau bao buồn phiền.Cùng nhau lượn lờ trên đường mỗi lúc rảnh.

Thế mà thấm thóat cũng 7 năm trôi qua.7 năm tôi và nó học chung trường,chung lớp.7 năm tôi và nó trải qua bao trận cãi nhau dường như gần đến ranh giới của "chiến tranh lạnh".Rồi cũng 7 năm tôi và nó thân nhau:M012:

Dù mỗi đứa có một ước mơ ,một phương trời riêng .Thì tau mong rằng mi và tau sẽ là những người bạn tốt.Và cùng chung một phương trời"Tình bạn"

Dẫu có chuyện gì dù buồn phiền thì cũng hãy mỉm cười lên nhé!Vì tau luôn cạnh mi^^

Hãy như những ngôi sao này.Luôn tỏa sáng

Mãi là bạn thân của nhau nhé!

3 đứa mãi cứ là BFF nhé [Diệp-Trang-Hoa] nè

Và điều quan trọng nhất để mở pic này :) .Chúc mi sinh nhật vui vẻ:p

Mừng mi tuổi mới hãy cười thật nhiều

Thứ không thể thiếu:p

Cùng nâng ly chúc mừng nào^

Cùng măm ngon nhák ;)

Bữa tiệc hoa quả bắt đầu:M034:

Mon tau thjk ;))

Món nì là nón tủ nè ;;)

MÓn ni chắc con hoa ỉn nó thjk nè :))

Và không thể thiéu cái món này :))

[MUSIC]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?OC9jMC84YzAxOTFhMzU0NzNiMTg4ZDRmY2QwMTgwMzVkMTI2OC5cUIbaBmUsICDN8Q2FdUngWeB258Sm9oYW5dUngIFBhY2hlWeBGJlWeBHx0mUsICnVl[/MUSIC]
Và cuối cùng món quà tau dành tặng cho mi!
[YOUTUBE]8FcMMpzq2I0[/YOUTUBE]
Tau làm hơi ngắn mà có hơi bị nhòe .Thông cảm nhák video đầu tay mà.Tau làm video này cho mi còn trước cả video cho hội quán đó:p.Nhác nên không sửa :M037:

Mãi mãi là BFF nhé!

Last edited by a moderator:
T

tranthuha93

chúc e có 1 sinh nhật thiệt vui vẻ, chúc tình bạn của các em mãi mãi bền lâu ^^

C

congchualolem_b

ui chà :| tiếc là show k ra kịp lúc, nếu k thì hợp vs chủ đề của topic này quá rồi...

Sinh nhật vui vẻ :) chúc bộ ba 8A sẽ mãi là bn tốt của nhau....

1 tình bạn đẹp...

H

happy_1809

chúc bạn sinh nhật vui vẻ, tình bạn mãi mãi bền vững
images

images

images

images

images

images

Last edited by a moderator:
V

vjtran

ôi chúc mừng nhá:D! tiếc quá show ko ra kịp ;)):p
..........................................................................

H

hoang_lucky

tớ chỉ có một lời chúc suông hok sao chứ chúc bạn ngày càng xinh gái tài giỏi và đạt nhìu thành tích trong học tập
và tình bạn của chúng ta mãi bền vững

L

...love...love

chúc bạn sinh nhật vui vẻ,hạnh phúc,học giỏi......................................................................................

D

dangsatthu08

chúc mừng sinh nhật nhé, vừa tròn 13 tuổi...........:))
chúc tình bạn các em mãi bền lâu:D
tặng quà nè:
images

images

images

HAPPY BIRTHDAY

B

baby_ljnh_kute

chúc bạn sinh nhât vui vẻ. Tuy ko biết là ai nhưng tặng 1 lời chúc đến người khác sẽ đem lại niềm vui cho cả người được nhận và người cho.

S

style_s5_1998

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!!! chúc bạn của chị sinh nhật vui vẻ:) học giỏi và tình bạn của tụi chị mãi mãi bền vững :)

T

thaophuongnguyenxinh

Chúc 3 bạn vui vẻ, chúc cho tình bạn của các bạn mãi vĩnh cửu :)

Chúc mừng sinh nhật . Chúc bạn ngày xinh xắn, đáng yêu và học giỏi. :)

M

meoxinh_1904

ơ tau định làm sn cho HàTrang mà diệp mj nỡ cướp công của tau ak` ...soa mj wa' đáng thế hix.........hix...........
thui nhân dịp sn nhật mj ( hà trang) tau chúc mj học joi? hơn , xinh hơn, & co' nhìu bạn chân thành thật sự vs mj & mong tau & mj lun là bạn tốt nha .........
images

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom