Yêu và thích, cho đến bây giờ vẫn chưa có một cách phân biệt cho riêng mình?

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Mượn hay cướp trắng trợn không biết (hahha) :p
Còn lạ gì cái kiểu trai tán gái cho chán, đến lúc yêu rồi chia tay, một mình đứa con gái ngu người ngồi khóc :vv
Tốt nhất đừng quá tin tưởng, kaka :" Ta sống được gần 17 năm trời ròng rã thì đã có 17 năm kinh nghiệm tình trường "

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts

Shenn

Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
mấy đứa bỏ cuộc là mấy dứa bê đê, lập trường như con nít :v, bỏ là may mắn cho mình :v

Em hiện tại đang ở đâu :v
BẮc Ninh :vv và em không thích nơi ở của mình =) Mới tập làm gái Bắc một năm à :vv

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Già hơn mình

xin lối đi, đầy người có nỗi khổ nha :vv
Có thể, nhưng đa số thì không ai cao cả vậy đâu, trừ khi mình gần chết rồi muốn người kia không buồn vì mình thì mới nhường thôi
Muốn nghe về kinh nghiệm tình trường không? kể cho nghe

Shenn

Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
Có thể, nhưng đa số thì không ai cao cả vậy đâu, trừ khi mình gần chết rồi muốn người kia không buồn vì mình thì mới nhường thôi
Hay đấy, đang tính nói =)
Muốn nghe về kinh nghiệm tình trường không? kể cho nghe
Rảnh thì ib lải nhải vài câu =) 17 năm cơ đấy =) Tính từ lúc 1 tuổi phải không?

Hồng Minh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
802
413
169
Thanh Hóa
THPT Hà Trung
Ây da~ Vậy chưa từng có cảm tình với chàng nào hay ssao?
Bản thân em thích viết truyện, kiểu tâm lý, tình cảm học đường (cho nó gần gũi) mà thấy hoang mang a~ Muốn nó mãnh liệt hơn từ ''thích''.
bạn có đăng truyện k?

Shenn

Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
không, còn tự tìm beta readers để dài dài có kinh nghiệm trước khi public.

=) Có thù oán =)
rồi đi học mẫu giáo nữa, bả thương tui quá, cái bả ép tui ăn cái tui ói, khóc đòi chia tay, kết thúc chuyện tình thứ hai. Chuyện tình nào cũng kết thúc trong vòng 1 chưa đầy 5 phút. Số tui khổ quá mà

Shenn

Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts
rồi đi học mẫu giáo nữa, bả thương tui quá, cái bả ép tui ăn cái tui ói, khóc đòi chia tay, kết thúc chuyện tình thứ hai. Chuyện tình nào cũng kết thúc trong vòng 1 chưa đầy 5 phút. Số tui khổ quá mà
Hồi đó mà có bài hát ''Chúng ta không thuộc về nhau'' nhỉ? BÁ đạo =) (à, không phải tình huống bá đạo, mà là cách liên tưởng)
P.S: Đang sợ bị nhắc spam, bài đăng có hơi hướng chat :<

NYuuWindy

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
218
197
66
TP Hồ Chí Minh
THPT Củ Chi
mấy đứa bỏ cuộc là mấy dứa bê đê, lập trường như con nít :v, bỏ là may mắn cho mình :v

Em hiện tại đang ở đâu :v
Bỏ cuộc và nhường cho người khác co hai khía cạnh .
Một là vì người ta thương người khác, cái đó bỏ cuộc thật. Bỏ cuộc đó mới đúng là yêu. Chỉ cần thấy người mình yêu hạnh phúc.
Hai là như bạn nói, họ bỏ cuộc vì họ nghĩ mình không thương người ta như mình nghĩ, không đủ điều kiện quan tâm chăm sóc hay dù có cố gắng người ta cũng không nhìn về phía mình. Và thế là bỏ cuộc
Mình nghĩ vậy

• Like
Reactions: Hg Jin

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,924
539
Bỏ cuộc và nhường cho người khác co hai khía cạnh .
Một là vì người ta thương người khác, cái đó bỏ cuộc thật. Bỏ cuộc đó mới đúng là yêu. Chỉ cần thấy người mình yêu hạnh phúc.
Hai là như bạn nói, họ bỏ cuộc vì họ nghĩ mình không thương người ta như mình nghĩ, không đủ điều kiện quan tâm chăm sóc hay dù có cố gắng người ta cũng không nhìn về phía mình. Và thế là bỏ cuộc
Mình nghĩ vậy
Nói gì thì cũng là bê đê thôi :v

• Like
Reactions: Shenn

Lê Văn Đông

Học sinh tiến bộ
Thành viên
17 Tháng mười 2015
1,422
1,477
244
TP Hồ Chí Minh
ᴳᵒᵈ乡bőýfŕíéńd
Hồi đó mà có bài hát ''Chúng ta không thuộc về nhau'' nhỉ? BÁ đạo =) (à, không phải tình huống bá đạo, mà là cách liên tưởng)
P.S: Đang sợ bị nhắc spam, bài đăng có hơi hướng chat :<
trích từ chỗ khác :
Rất nhiều người quan niệm rằng một mối quan hệ tốt sẽ mang lại cho họ cuộc sống tốt đẹp, viên mãn. Nhưng không phải vậy. Độc thân cho phép bạn tự do trải nghiệm cuộc sống mà không phải chịu áp lực về tình cảm và tài chính để duy trì một mối quan hệ tốt đẹp. Đây là khoảng thời gian tốt nhất để bạn học hỏi điều mới và hoàn thiện bản thân mình hơn nữa.
- Độc thân có thể là điều kỳ diệu, tuyệt vời nhất trong cuộc đời của bạn. Sau đây là lý do tại sao.
1.Đây là lúc để tìm ra bạn thực sự là ai
2.Khám phá ra những gì bạn muốn làm trong cuộc sống
3.Học cách tự tin hơn
4.Trau dồi kiến thức
5.Hồi phục sức khỏe
6.Tạo nên những quy tắc cho riêng bạn
7.Yêu thương bản thân

Top Bottom