HÌ!HỎI VẤN ĐỀ TẾ NHỊ!NẾU KO CÓ VẦN ĐỀ GÌ MONG MỌI NGƯỜI ..

L

liknight_kamihame

mylovemai said:
giangosi
của tôi đó!
tôi đi học đây!bye
YM toi để dưới chữ kí đó. Có thắc mắc gì thì liên lạc.... :D :D :D :D :D
Đọc báo thấy hút thuốc có hại... bỏ thuốc
Đọc báo thấy đua xe có hại.... bỏ đua xe
Đọc báo thấy yêu có hại... bỏ đọc báo :))

P

phanhuuduy90

arxenlupin said:
liknight_kamihame said:
đc nhưng ông là con trai hỏi làm gì ?????
là 1 vấn đề tế nhị
có ai trả lời giúp cái
rất chi là tế nhị đấy;))
Hix bác này tò mò quá , đọc báo thì biết ,
giả sử 100% nam: 70% nam thủ dâm, 20% biết nhưng không để ý lắm, 10% không biết , mình nghĩ nữ cũng vậy
Thủ dâm nhiều lần sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe, triệu chứng: mệt mỏi, chán ,.... ảnh hưởng đến học tập , lao động
Để tránh thủ dâm cần rèn luyện thể dục , thể thao

L

liknight_kamihame

Như chúng ta đã biết, con người ai cũng có vẫn đề về tình dục. Ít ra thì nó là như thế nhưng mà không có nhiều người đc thỏa mãn chính xác. Vì thế, vấn đề thủ dâm được đặt ra ở đây >:) . Thủ dâm không phân biệt giữa nam và nữ .

M

moi_nguoi_oi_e_se_ra_Sao

hôm nào cũng thủ dâm!tinh trùng lúc nào cũng phun trào ra chán lắm,,,,,,,,,,,nhưng ko làm thì ko chịu được!e phải làm sao đây!!!!!!!!!!!!!!!!!e bị ảnh hưởng quá nhìe rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mà cho e hỏi 1 người mà thích chát trên mạng là nam nhưng giả bộ mình là nữ chỉ để xem những thằng trên mạng nó sex qua wc cho nhìn có fải đã bị đồng tính rồi ko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!e sợ quá,,,,,
@@@@
comentS:
=))chết mẹ mày, mày bị đồng tính thật rồi, sang thái lan đi thôi con =))

T

thanhhai12a2

thực ra chuyện đó không có gì là bất bình thường cả, chỉ có điều người ta khuyến cáo là không nên lạm dụng, và tốt nhất là nên tránh vì có thể gây những bất ổn về tâm lí và ảnh hưởng tới các hoạt động khác của cuộc sông
bỏ cái này cũng như bỏ rượu hay thuốc lá ý, phải kiên trì, hãy tham gia nhiều hoạt động vui chơi giải trí lành mạnh khác, sử dụng tối đa thời gian cho các công việc để không còn thời gian cho việc đó nữa, sau đó giảm dần và dần dần bỏ hẳn...
chúc thành công
là một người trẻ, hãy sống và ngẩng cao đầu lên trên, đừng có tốn quá nhiều thời gian để nhìn xuống ...... phía dưới như thế :D

K

khue@@

chi noi len suy nghi

em chẳng hiểu thủ dâm la gì cả nhưng em nghĩ cái đó thiệt sự là không có lợi cho sức khủe đâu B-)

A

aqnacm

Chat sex cái gì em nó ko biết thì hỏi là đúng

Thủ dâm là 1 hành động hoàn toàn bình thường, thằng nào thủ dâm không sướng hoặc ko bao giờ có cái cảm giác muốn thủ dâm ( khi chưa có quan hệ tình dục ) mới là không bình thường

Về mặt y học thì thủ dâm hoàn toàn không gây hại, ở tuổi thanh niên 1 người có thể quan hệ tình dục từ 2-5 lần 1 ngày thì có chú thủ dâm ngày 1 lần cũng chả sao :))

tuy nhiên có thể ảnh hưởng tâm lý như việc thủ dâm thường là lén lút nên cố làm nhanh dễ dẫn đến việc xuất tinh sớm hoặc làm quá nhiều có thể gây biến đổi bất thường về tâm lý.

Nói chung các chú thủ dâm điều độ có kiểm soát là tốt .
Về mặt sinh học con trai cứ không làm gì thì lượng tinh trùng vẫn tiếp tục sinh ra và tăng lên ko thủ dâm sẽ càng bức bí và có thể dẫn đến những hành động sai lầm ;))

Con gái thì tớ ko thạo lắm nhưng chắc chắn con gái cũng có thủ dâm như con trai chỉ có điều ít hơn và ko thường xuyên bằng

thủ dâm như thế nào thì ;))

N

nhoklik

Herrr. Ông anh nói chí lí chí lí nhưng mà thủ dâm nhìu có hại cho sức khỏe.... nhất là thừang nhỏ đó

H

hoa*hong*tim

Các bác ui! Xin giới thiệu em là con gái. 100% đó. Hì. Nói thế chứ cung hơi tò mò. Cho em hỏi thủ dâm là thế nào? Nghe nhiều trên bào đài rùi nhưng chẳng bít gì? Hok trả lời được thì thôi chứ đừng có chửi em nhá, em chỉ muốn biết vì em cũng có thằng em đang học lớp 9, mà nó chưa dậy thì nà. Hì

A

arxenlupin

hoa*hong*tim said:
Các bác ui! Xin giới thiệu em là con gái. 100% đó. Hì. Nói thế chứ cung hơi tò mò. Cho em hỏi thủ dâm là thế nào? Nghe nhiều trên bào đài rùi nhưng chẳng bít gì? Hok trả lời được thì thôi chứ đừng có chửi em nhá, em chỉ muốn biết vì em cũng có thằng em đang học lớp 9, mà nó chưa dậy thì nà. Hì
hix, nói 1 cách nôm na thủ dâm là làm sao đó để có đc cảm giác giống như là khi làm chuyện ấy, hix, thế này chắc hiểu :(

H

hoa*hong*tim

arxenlupin said:
hix, nói 1 cách nôm na thủ dâm là làm sao đó để có đc cảm giác giống như là khi làm chuyện ấy, hix, thế này chắc hiểu :(
Hik nói thế thì ai mà hỉu được. Thế con trai đến tuổi dậy thì hầu hết đứa nào cũng mơ về chuyện ấy à? Tui nghe mấy thằng bạn bảo thế. Mà giờ tui vẫn còn ngủ với thằng em trai ( vì nó sợ ma, hok dám ngủ một mình). Bít để mà lúc nào nó dậy thì bắt nó ngủ một mình. hì

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
arxenlupin said:
Hik nói thế thì ai mà hỉu được. Thế con trai đến tuổi dậy thì hầu hết đứa nào cũng mơ về chuyện ấy à? Tui nghe mấy thằng bạn bảo thế. Mà giờ tui vẫn còn ngủ với thằng em trai ( vì nó sợ ma, hok dám ngủ một mình). Bít để mà lúc nào nó dậy thì bắt nó ngủ một mình. hì
Vẫn có , những có lẽ vài ngày rồi hết , trở lại bình thường , còn ai thủ dâm nhiều thì có thể mộng ... nhiều .... 8-X 8-X 8-X 8-X
coi chưng thằng em bà đấy >:) >:) người xưa có câu" nam nữ thụ thụ bất thân"

A

aqnacm

Thủ dâm ở nữ nói 1 cách đại khái là tự kích thích vào 1 số vùng nhạy cảm trên cơ thể như ngực, âm đạo ....
hiểu theo 1 nghĩa rất rộng thì 1 số hành động kì cọ khi tắm cũng có thể coi như là một dạng thủ dâm sơ cấp

Thủ dâm ở nam là kích thích vào dương vật ....

Việc thủ dâm đa số làm bằng tay hoặc 1 số công cụ khác gọi là sex toy

H

hoa*hong*tim

phanhuuduy90 said:
Vẫn có , những có lẽ vài ngày rồi hết , trở lại bình thường , còn ai thủ dâm nhiều thì có thể mộng ... nhiều .... 8-X 8-X 8-X 8-X
Úi chời ông có vẻ cũng rành nhỉ? Hay là... hehe. Bây giờ thì vẫn có thể yên tâm vì nó chưa dậy thì. Tui cũng đang lo lắm đây, mấy đứa em bạn tui đã dậy thì cả rùi, sao thằng này vẫn chưa nà. Mà nó dại thì thôi rồi. Con gái đến nhà mà đuổi về. Khổ chưa?

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
phanhuuduy90 said:
Úi chời ông có vẻ cũng rành nhỉ? Hay là... hehe. Bây giờ thì vẫn có thể yên tâm vì nó chưa dậy thì. Tui cũng đang lo lắm đây, mấy đứa em bạn tui đã dậy thì cả rùi, sao thằng này vẫn chưa nà. Mà nó dại thì thôi rồi. Con gái đến nhà mà đuổi về. Khổ chưa?
X( X( X( X( X(
Chuyện tế nhị , mà con gái.....

A

aqnacm

Đến tuổi con trai dậy thì cực kì nhanh có khi tuần trước vẫn vô tư tuần sau thủ dâm ầm ầm ;))

có em trai đang trong độ tuổi dậy thì tốt nhất ko nên ngủ chung và quan tâm tới tâm sinh lý nó 1 chút không để dẫn tới tư tưởng lệch lạc

H

hoa*hong*tim

phanhuuduy90 said:
X( X( X( X( X(
Chuyện tế nhị , mà con gái.....
Ối giời ông ui bình thường lắm mà. Trên báo đài đầy rẫy ra, chẳng qua là nó viết hok được kỹ cho lắm. Mà tui cung đủ tuổi để biết mấy vấn đề tế nhị rùi mà với lại tui có em trai đến tuổi dậy thì nên phải tìm hiểu chứ. Mà nói thật chứ như tui là còn ngu ngơ đó, bọn con gái lớp tui cái gì cũng bít, giỏi lắm, cả bọn con trai nữa kìa. Tâm sinh lý của mình chưa chắc đã hiểu nhưng về tâm sinh lý khác giớ thì rõ lắm. Giỏi thật!

Top Bottom