HÌ!HỎI VẤN ĐỀ TẾ NHỊ!NẾU KO CÓ VẦN ĐỀ GÌ MONG MỌI NGƯỜI ..

S

saobanglanhgia

:D mấy nhóc này dũng cảm ghê, hỏi vấn đề tế nhị quá.
Nói chung thủ dâm là 1 hành vi giới tính bình thường, không phải là biểu hiện bệnh lý, nên các em không nên quá hoảng sợ hay xấu hổ về điều đó.
Hiện nay vẫn chưa có nghiên cứu nào chứng minh được sự liên quan giữa thủ dâm với các bệnh tình dục. Tuy nhiên, người ta khuyến cáo không nên lạm dụng quá, vì nó có thể dẫn đến một số "trục trặc" sau này trong quan hệ vợ chồng.
:) chia sẻ với các em 1 tý kiến thức thế thôi.
Giới trẻ Việt bi giờ thiếu kiến thức về giới tính quá!

H

huyenbang

Đúng là giới trẻ.
Tớ làm gì dám hỏi ai những chuyện tế nhị ấy.

0

0o0o0o0o0

anh nhầm rồi, phát sinh bệnh đấy.sẽ còn bị rối loạn hóc môn nữa kia T_T và nhiều bất ổn về tâm sinh lý :((

S

saobanglanhgia

0o0o0o0o0 said:
anh nhầm rồi, phát sinh bệnh đấy.sẽ còn bị rối loạn hóc môn nữa kia T_T và nhiều bất ổn về tâm sinh lý :((

:D đã bảo là chưa có bằng chứng khoa học mà lị.
Nhưng mà ko nên lạm dụng quá, nên 1-2 lần/tuần thôi.
Cái nguy hiểm của hành vi này ở chỗ là nó dễ khiến em bị ám ảnh, kéo theo sự tò mò về tình dục và nhiều vấn đề liên quan khác, trong khi thông tin trên mạng hiện nay đa số là thiếu lành mạnh, điều này dễ dẫn đến nhiều hành vi không đúng khác.
Còn cái "trục trặc" mà anh bảo ở trên là do khi thủ dâm, các em cũng đạt được những cảm giác đặc biệt .... nếu không biết điều chỉnh đúng mức có thể khiến cho cảm giác của em sau này khi làm vợ/chồng không được như ý

H

hoantiendung1

hì!

saobanglanhgia said:
0o0o0o0o0 said:

:D đã bảo là chưa có bằng chứng khoa học mà lị.
Nhưng mà ko nên lạm dụng quá, nên 1-2 lần/tuần thôi.
Cái nguy hiểm của hành vi này ở chỗ là nó dễ khiến em bị ám ảnh, kéo theo sự tò mò về tình dục và nhiều vấn đề liên quan khác, trong khi thông tin trên mạng hiện nay đa số là thiếu lành mạnh, điều này dễ dẫn đến nhiều hành vi không đúng khác.
Còn cái "trục trặc" mà anh bảo ở trên là do khi thủ dâm, các em cũng đạt được những cảm giác đặc biệt .... nếu không biết điều chỉnh đúng mức có thể khiến cho cảm giác của em sau này khi làm vợ/chồng không được như ý

e hiểu điều đó!nhưng mà ko thủ dâm như thế e cảm thấy thèm lắm...................................................cứ mỗi lúc thủ dâm như vậy ra rất nhiều tinh dịch màu trắng...sướng lém.............................nhưng mà sợ.....................................................................................................................................................tóm lại ko biết thế nào!

L

liknight_kamihame

Chả bik. H 15 tuổi mà râu ria đầy ra đó. cả thằng nhỏ cũng thế... chả hỉu lun. Ra đường đươc mấy chị gọi là anh nghe đã tai :))

M

mylovemai

liknight_kamihame said:
Chả bik. H 15 tuổi mà râu ria đầy ra đó. cả thằng nhỏ cũng thế... chả hỉu lun. Ra đường đươc mấy chị gọi là anh nghe đã tai :))
nhưng lúc bên trên HOANGTIENDUNG1 hỏi như thế là đúng hay sai vậy!

A

arxenlupin

Re: HÌ!HỎI VẤN ĐỀ TẾ NHỊ!NẾU KO CÓ VẦN Đ?

hoangtiendung1 said:
CHUYỆN LÀ THẾ NÀY!E ĐANG Ở TRONG TUỔI VỊ THÀNH NIÊN VÀ RẤT HAY THỦ DÂM VÀO MỖI BUỔI TỐI, ......................................
keke
thủ dâm
đúng là tế nhị thật ;))
thế có ai cho tớ hỏi con gái có thủ dâm dc ko ạ? nếu có thì làm cách nào

L

liknight_kamihame

Đc rồi. Ep nick tui đi tui nói cho mà nghe.. Post trên này lại gây ấn tượng " mạnh mẽ" vơi các mem nữ nữa thì chết.....

S

saobanglanhgia

Ặc ặc, anh giải thích chuyện tế nhị một cách khoa học mà sao mấy đứa ăn nói kích động thế hả.
e hiểu điều đó!nhưng mà ko thủ dâm như thế e cảm thấy thèm lắm...................................................cứ mỗi lúc thủ dâm như vậy ra rất nhiều tinh dịch màu trắng...sướng lém.............................nhưng mà sợ.....................................................................................................................................................tóm lại ko biết thế nào!

Bó tay chú mày luôn. Lần sau ăn nói cẩn thận ko có Mod xóa xừ Topic này đấy.
Còn chuyện con gái có thủ dâm được ko thì câu trả lời là có, nhưng mà chắc là thực tế có ít bạn gái làm thế hơn so với con trai, uhm, cái này là do hoocmon testosteron chi phối thôi, nên con trai dễ bị kích thích hành vi tình dục hơn.
Mà thôi, anh nghĩ là chỉ gợi mở vấn đề đến đây thôi, ai còn thắc mắc gì thì trao đổi riêng qua tin nhắn của diễn đàn nhé.
Càng lúc chúng bây càng bậy bạ!

Top Bottom