HÌ!HỎI VẤN ĐỀ TẾ NHỊ!NẾU KO CÓ VẦN ĐỀ GÌ MONG MỌI NGƯỜI ..

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
phanhuuduy90 said:
X( X( X( X( X(
Chuyện tế nhị , mà con gái.....
Ối giời ông ui bình thường lắm mà. Trên báo đài đầy rẫy ra, chẳng qua là nó viết hok được kỹ cho lắm. Mà tui cung đủ tuổi để biết mấy vấn đề tế nhị rùi mà với lại tui có em trai đến tuổi dậy thì nên phải tìm hiểu chứ. Mà nói thật chứ như tui là còn ngu ngơ đó, bọn con gái lớp tui cái gì cũng bít, giỏi lắm, cả bọn con trai nữa kìa. Tâm sinh lý của mình chưa chắc đã hiểu nhưng về tâm sinh lý khác giớ thì rõ lắm. Giỏi thật!
:D :D :D :D , Biết cũng tốt , chứ hông biết sau này dễ bị lợi dụng >:) >:)

H

hoa*hong*tim

__To Liknight...: Này, muốn ăn đấm hử? Hỏi thế mà cũng hỏi, tất nhiên là chưa có chồng thì chưa muốn rùi.
___ to phanhuydung... : Xời tui mà hok bít thì cũng chẳng có thằng nào lợi dụng được tui. Dù cả thế này có thay đổi thì tui vẫn giữ được sự trong trắng. Hahaha
>:)

P

phanhuuduy90

hoa*hong*tim said:
__To Liknight...: Này, muốn ăn đấm hử? Hỏi thế mà cũng hỏi, tất nhiên là chưa có chồng thì chưa muốn rùi.
___ to phanhuydung... : Xời tui mà hok bít thì cũng chẳng có thằng nào lợi dụng được tui. Dù cả thế này có thay đổi thì tui vẫn giữ được sự trong trắng. Hahaha
>:)
tui hông phải là Dung , nhầm người rùi , con trai 100% lại ghép tên con gái X( X(

H

hoa*hong*tim

___To phanhuuduy90: Úi giời. Hok hỉu nhìn nhầm sao mà từ con trai nhảy sang con gái. Sorry nhìu nhìu. hehe. Thế ông đã có người iu chưa mà đòi tham gia vô chương trình này?

L

liknight_kamihame

Ai cung có ròi thì mới tham gia chứ. Mấy ông kìa có người iu còn Lik có vợ rồi he he he. Không cần phải "T"hể "D"ục "B"uổi "T"ối nữa :D

H

hoa*hong*tim

liknight_kamihame said:
Ai cung có ròi thì mới tham gia chứ. Mấy ông kìa có người iu còn Lik có vợ rồi he he he. Không cần phải "T"hể "D"ục "B"uổi "T"ối nữa :D
Nhóc ui! Thể dục buổi tối là sao vậy? à ra là có người iu cả rùi. Trách chi mà sành sỏi thế. Hahahaha

L

liknight_kamihame

1. Không gọi Lik là nhok. Chỉ có các bà chị mới đc gọi.
2. Thể dục buổi tối là cách gọi lóng của dân thủ dâm <=> Thủ dâm buổi tối .
3. Có hay không không quan trọng.
4. Sành sỏi là do bươn chải với đời.
5. Chưa đc chạm vào người yêu..... cấm nhắc.

H

hoa*hong*tim

Úi giời, chị cứ thik gọi là nhóc đó. Nhóc làm gì được nào. Hahaha. Chà chà, con trai cũng có nhiều cái hay nhỉ? Công nhận thời đại ni có nhiều cái hay thật. Hồi chiên tranh thì làm gì có chuyện thủ dâm. hahaha

H

hoa*hong*tim

Nhẹ nhàng là sao mà mạnh mẽ là thế nào? Nói thử coi. Mà nhóc đang học lớp mấy vậy?

L

liknight_kamihame

1. Lik chứ không phải kik
2. Máu tại bà kia khích
3. Tu òi... hem spam nữa

Top Bottom