Vấn đề cực kì cấp bách.....

F

forum_

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hỏi về việc up ảnh lên diễn đàn

Mọi người cho mình hỏi 1 vấn đề này nhé

Mình có đọc cái này:

http://xahoithongtin.com.vn/4-giai-phap-upload-va-chia-se-hinh-anh-sieu-toc-d12493.html

Và up ảnh lên đó . Mới thấy đc thế mà để hồi lâu lâu click lại vào link nó ra ảnh XXX của bà nào ấy, nhìn ghê quá
:-SS
Mà mình lỡ up ảnh mình lên mới chết chứ........ảnh mình tuy ko sao , mà h cũng ko biết nó ở đâu nữa vì mình ko đăng kí + đăng nhập :D

Nhưng bây h mình rất sợ, lỡ ảnh mình bị rơi vào tay bọn xấu, chúng nó sẽ phá hoại thì phải làm sao ?

Giờ có cách gì xóa nó ko nhỉ?

Mình up lên trang http://imgchili.com/

:-S

Bạn nào trả lời đc là ân nhân cứu mạng mình, mình xin bái làm sư phụ :-S

Thấy thế chứ photobucket tuy ảnh nhỏ nhưng an toàn hơn :((

Last edited by a moderator:
D

demon311

Đồng hương cả, em đề xuất thế này:
Chị bấm Ctrl+H để xem cái c\trang mà chị up ảnh lên là ở đâu rồi mình down ảnh về rồi up lên photobucket
Em dùng photobucket vẫn như thường

D

duchieu300699

?? Sao t dùng ko thấy j hết nô. Vẫn chạy như thường có thấy xxx j đâu

T

trungthinh.99

:)) nghe mình là đúng nhất bạn nè...chịu khó đọc xíu nhé... hữu ích lắm hi hi. Mấy trang đó đừng tin, không nên up ảnh ở những trang không đáng tin cậy... thật đấy.... còn về ảnh của bạn rơi vào tay kẻ xấu gì gì đó... :)) :)) :)) hihi không ai làm gì đâu, mà nói thật cũng chẳng ai rảnh mà phá hình của bạn... :)) hihi đừng giận mình nha (đùa cho vui). Mấy trang khác đàng hoàng hơn tý thì nó dãn nhãn trang của nó lên hình của bạn làm bạn cảm thấy khó chịu... và tính phí nữa... để duy trì cái link đó mãi mãi phải soạn tin với cú pháp gì gì đó (cái này tốn tiền lắm :)) )

Nên up ảnh ở đây cho chắc nè http://upanh.vietdesigner.net/ hihi :D đây là một web tin học khá bổ ích. cái này là do mấy thằng lập trình trang đó viết ra để tiện up ảnh cho web của chính nó nên khá an toàn (không XXX không tính phí, không dán nhãn :)) )

Nêu không biết cách sử dụng thì nhìn cái dòng "Hãy click vào đây xem hướng dẫn nếu đây là lần đầu tiên bạn sử dụng công cụ upload ảnh này!" bấm chữ "vào đây" để xem hướng dẫn.

mình sẽ hướng dẫn cơ bản: nó hỏi "Bạn có muốn để watermark?" (cái này là chuyện dán nhãn ấy) bạn cick "không" nhé, nếu cick "có" là nó dán nhãn lên hình bạn á :)) để quảng bá cho trang của nó ấy mà... nếu mà cick "không" rồi thì bạn không cần đụng chạm gì đến phần "Chọn kiểu watermark:" :D

Kích thước thì tùy bạn... :D sau đó chọn "Browse" bạn chọn cái ảnh cần up bấm chọn là nó up luôn đấy...sau đó hiện cái link ảnh thì copy cái đoạn giữa thôi, đừng copy hết luôn (bỏ cái
đi... )

Nếu nó không hiện link thì trang đó đang gặp chút sự cố, bạn F5 lại hoặc bỏ đó chờ 5-10 phút sau quay lại up

Chúc vui vẻ và k gặp XXX (đùa thôi :)) )

Last edited by a moderator:
V

vuonghao159357

XXX là cái gì vậy bạn.....................................................................................................................................................

S

san1201

-Mà ảnh của bạn như thế nào, mình thấy up vẫn bình thường mà.
-Mà bạn nên dùng http://imgur.com/ mà up, không tính phí mà ảnh lại lưu vĩnh viễn m mình hay up lên đó. Tốt nhất là bạn nên tạo 1 tài khoản để lưu trữ ảnh của mình. Còn không thì sau 1 thời gian thì sẽ bị xóa đi thì phải

XXX là cái gì vậy bạn.....................................................................................................................................................

-Chắc là ảnh nhạy cảm chớ gì nữa

F

forum_

Đồng hương cả, em đề xuất thế này:
Chị bấm Ctrl+H để xem cái c\trang mà chị up ảnh lên là ở đâu rồi mình down ảnh về rồi up lên photobucket
Em dùng photobucket vẫn như thường

Dùng mạng ẩn danh , mở lược sử ko có :(

?? Sao t dùng ko thấy j hết nô. Vẫn chạy như thường có thấy xxx j đâu

Mi thử up ảnh mi lên rồi biết

p/s: cảm ơn m.n !!!!

Mình nghĩ ảnh mình cũng ko đến nỗi họ hại đâu:D

Top Bottom