Tư vấn tuyển sinh Học Nấu Ăn CET.

Phan Như Nguyệt

Học sinh mới
Thành viên
23 Tháng mười hai 2019
1
0
1
22
Tiền Giang
THPT Vĩnh Bình
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đang học lớp 12 trường THPT Vĩnh Bình mình sắp bước vào kỳ thi quyết định 12 năm học của mình và bắt đầu sang bước ngoặc mới để sang một con đường mới đau đầu hơn là chọn ngành và trường học. Mình thì không định học đại học mà mình sẽ chọn học nghề nấu ăn vì mình cực kỳ thích nấu ăn. Mình có bị phản đối dữ lắm nhưng đã là đam mê rồi nên mình vẫn quyết tâm chọn. Mình có tham khảo từ chị của mình thì có trường dạy học nấu ăn CET cực kỳ tốt trên thành phố, vì đại học rất ít đào tạo đa số trường nghề là nhiều và trong đó có trường CET này khá uy tín. Chị mình nói trường có nhiều cơ sở học lắm 3 cơ sở dạy nấu ăn tại TPHCM, 1 cơ sở học nấu ăn tại Cần Thơ, có nhiều cơ sở thuận lợi cho các bạn ở gần các địa điểm gần đó. Hơn thế nữa trường có đội ngũ giảng viên là những top chef là quán quân nhiều cuộc thi đầu bếp uy tín ở Việt Nam và thế giới đang công tác tại trường. Cơ sở vật chất hiện đại, phòng ốc được chia ra phòng thực hành và phòng học lý thuyết khác biệt để thuận lợi cho quá trình học. Nhưng mà nghe nói thì nghe vậy thôi nhưng để được trải nghiệm thì chưa, mà mình muốn được tư vấn tuyển sinh học nấu ăn CET quá à. Không biết trên diễn đàn mình có ai quen với bộ phận tuyển sinh của trường CET không tư vấn cho mình và các bạn đang tìm kiếm trường học nấu ăn như mình với. Thiệt là mình vẫn muốn những chia sẻ từ những người đã trải qua, học qua rồi để có nhiều cái nhìn hơn về trường trước khi đăng ký học vì nó một phần quyết định tương lai của mình mà.

Top Bottom