[TDTT] Ai sẽ vô địch UEFA Champions League mùa giải 2011/2012

P

pokemon_011

2-1 cho Bayer
Bayer muôn năm ! muôn năm !
........................................................

H

haikk

các bạn bi hâm hết cả rồi..? chả có đội nào là đối thủ của real cả..? đùng cố mơ tưởng nữa các bạn nhé??

D

doi_denkno1

Chelsea có những hàng tiền vệ hàng đầu nên sẽ vô địch.Chelsea từng làm mưa làm gió trong những vòng tứ kết cúp C1 và tất nhiên năm nay Barce cũng không phải là ngoại lệ.Tôi dự đoán trận lượt đi tỉ so sẽ là Chel 3-1Barce Chelsea Vô địch Cố lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

N

nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi

các bạn bi hâm hết cả rồi..? chả có đội nào là đối thủ của real cả..? đùng cố mơ tưởng nữa các bạn nhé??

Ôi bạn ơi trình độ nhận định và dự đoán của bạn còn non kém lắm ^^

Reanl đã thua kìa bạn, mình nói có sai đâu, bạn đừng biện minh là vẫn còn trận lượt về nhé ^^ !

Có đi hay về thì real đều thua cả thôi bạn à ^^ !

Hôm nay xem barce nhé ! Xem barce họ đá ra sao mà học tập ^^

Pp ! :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

N

Nói chung bây giờ chúng ta hãy ngồi đợi tối nay. Tranh cãi chỉ vì mấy đội bóng làm mất đoàn kết của diendan lắm. Hãy đoán tỉ số trên Bayer-Real xem:
Mình đoán 1-2 ( thắng cho Real)

Bạn ơi tiếc quá, Tối quá mình cổ vũ cho Real theo ý bạn mà real chỉ đá hay dc có máy phút đầu, còn về sau thì chảhieeiu cái thằng ronaldo oai kia và có sự ngạo mạn đá ra cái j mà đòi tranh cầu thủ xuất xắc với messi ! :) ^^
Trong bất cứ hay bnaats kì hoàn cảnh nào messi luôn biết nổi bật ! Và anh luôn tỏa sáng ^^

Pp Bạn ! Real 1-2 Bayer ! :)):)):)):))

Lượt về Real 1-3 bayer ! :))

Chờ đợi nhé

Đừng Quên Theo dõi barce !

H

haikk

hơ hơ chỉ là một trên trên sân khác thôi có nhất thiết các bạn phải tỏ thái độ vậy ko..?

sân real sẽ là nơi kết liêu bayer

hơ hơ

N

nhocphuc_pro

Bạn ơi tiếc quá, Tối quá mình cổ vũ cho Real theo ý bạn mà real chỉ đá hay dc có máy phút đầu, còn về sau thì chảhieeiu cái thằng ronaldo oai kia và có sự ngạo mạn đá ra cái j mà đòi tranh cầu thủ xuất xắc với messi ! :) ^^
Trong bất cứ hay bnaats kì hoàn cảnh nào messi luôn biết nổi bật ! Và anh luôn tỏa sáng ^^

Pp Bạn ! Real 1-2 Bayer ! :)):)):)):))

Lượt về Real 1-3 bayer ! :))

Chờ đợi nhé

Đừng Quên Theo dõi barce !
Real tấn công rất mạnh nhưng phòng ngự rất yếu nên với sự tấn công liên tiếp của Bayer thì hàng công cũng lui về phòng ngự. Hãy chờ mùa hè năm sau, người đặc biệt sẽ mua một số hậu vệ hàng đầu về, lúc đó khó qua Real lắm đó.
p/s: Cũng có thể trong trận này, Mourinho có thể dùng chiêu dấu bài thì sao, khi cất Kaka trong băng gế dự bị.:p. Hãy chờ trận lượt về. Và giờ đoán tỉ số cho trận Chelsea- Barce. 1-0 cho Chel:D

P

pokemon_011

Đó mình dự đoán
Bar 2-1 Chelsea
Còn lượt về thì :
Real 1- bayer
................................................

N

ngobin3

Tối nay, Barca đưa đội hình 2 và thắng 2-0 :D
Cứ chờ xem!
P/s: Ai tình nguyện thức khuya vừa chém diễn đàn vừa xem đá banh nào?

A

acidnitric_hno3

=((
1-0 cho Chelsea rồi Phúc ạ:(_______________________________________________________________________

Barca bỏ lỡ nhiều cơ hội quá:(
Còn lượt về Barca sẽ thắng!!!:D

H

haikk

mh nói với mọi người rồi mà bacar ko đủ tuổi để đá với chelsea mà

thua là phải..?

chia buồn cùng các bạn nha hahah

N

^^ Barce vô địch !

mh nói với mọi người rồi mà bacar ko đủ tuổi để đá với chelsea mà

thua là phải..?

chia buồn cùng các bạn nha hahah

Ấy bạn ơi ! Nói thế quá khen rồi ^^

Nếu xem diễn biến trận đấu thì barce đá hay mà, còn hôm real cũng chỉ nhờ sự may mắn với ghi dc 1 bàn ^^

Thôi cái j qua thì qua rồi ^^
Barce thấy real thua nên nhường và để thua tạm 1 trận cho thêm kịch tính ấy mà ! Ít nữa về thánh đại nucam sẽ khác ^^ ! Còn nhìn vào vấn đề real đá kém quá thủng lưới đến 2 bàn :)) Ngại quá !

N

nhocphuc_pro

=((
1-0 cho Chelsea rồi Phúc ạ:(_______________________________________________________________________

Barca bỏ lỡ nhiều cơ hội quá:(
Còn lượt về Barca sẽ thắng!!!:D
Hôm qua em xem, em thấy Chelsea phòng thủ quá kinh không giống như Real. Sanchez đã có 2 cơ hội nhưng 1 cơ hội thì trúng xàng ngang còn 1 cơ hội thì sắp tới vạch vôi thì A.Cole( hay sao nhỉ) đã có mặt kịp thời đã cứu bóng. Nhìn chung trận này hay hơn hôm qua nhiều vì những pha phản công của Chelsea hay hơn Real chắc là do Real phòng ngự yếu nên không thể làm hậu phương vững chắc trên truyến trên
Mong trận thua này mà Bacrce bị ảnh hưởng tâm lí đến trận siêu kinh điển:)|:)|:)|:)|:)|
p/s Tối hum kia và hôm qua thức coi giờ đau dầu quá :)|@-)@-)@-)@-)

N

ngobin3

Chán với Pep quá!
Siêu kinh điển mà lại tận dụng Tello, để thua tới 2-1.
=((=((=((=((

A

acidnitric_hno3

Tập trung cho C1 mà em...trận đó chị cũng không xem:((
Nhưng chẳng sao. Chiến thuật của Pep chắc chắn có cái hay của nó! Believe in him, never say sad!!!!:x

N

Mình là MrDuy ! ^^

Vậy là một đội bóng mà ta yêu quý, 1 lối đá qui-taca khuyến rũ chuyền chuyền và bật tường liên tục đã không dc xem tiếp trong năm nay nữa rồi ! Sự thật là chel đã xứng đáng vượt qua barce

Barce đã ko vượt qua cái rớp của cúp C1 ! Rồi Hi vọng sang năm ta không còn phải chứng kiến cảnh này nữa !

qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca qui-taca

Tôi yêu barce cũng như yêu đát nước Việt Nam !

Chúc cho dự đoán của các bạn là đúng !

Và chúc cho những ai năm nay thi đại học giống mình đều đỗ cả, ko ai phải ở nhà khóc thầm !

B

bingoxanh1308

Dù rất rất đau nhòng cho kết thúc ngày hôm qua của Barca...đúng là bóng đá có nhiều bất ngờ thật.Barca dẫn trước 2

bàn,tưởng như ăn chắc.rồi Chel phải chơi thiếu ng nữa chứ...thế mà vẫn hoà :D Barca thua rồi. :((

Mình công nhận trận này Chel chơi quá đỉnh. bền bỉ và kiên cường :)

Chúc mừng! ^^

Top Bottom