hoc bai tren lop

8

8111990

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

neu ban chu tam tap hoc tren lop thi ban ve nha se lam bai tap rat nhanh va ban hoc nhu the se hieu qua hon khi ban khong hoc cham chi tren lop ma ve nha ban hoc thi ban se khong lam bai tap duoc dan den ket qua hoc tap cua ban kem di ,lam ban cam thay nham chan va ban nghi viec hoc tap cua minh that kho ,va ban cong vao do ban nhieu bai tap ma khong giai quyet duoc ban lai cam thay buc minh dan den ban co nhung trieu chung nhu dau dau ,met moi ,..........Nen toi khuyen cac ban nen hoc bai tren lop hon la hoc bai o nha ,bai hoc tren lop rat quan trong ,,...

A

amaranth

Đồng ý là việc học ngay từ trên lớp rất quan trọng, giúp mình dễ nắm bắt vấn đề từ ấn tượng đầu tiên và do đó ấn tượng này lưu dấu lại lâu hơn trong não.
Tuy nhiên thì bạn đã tạo chủ đề sai vị trí nhé (Am sẽ chuyển giùm cho :), đừng lo). Và nhớ nếu đã viết tiếng Việt thì viết có dấu đàng hoàng, diễn đàn có sẵn bộ gõ cho bạn rồi mà.

D

decon9

:(

Ừm, nhưng học trên lớp chán kinh khủng,đối với mình & hầu hết các thành viên trong lớp đều ngán giờ E.Mặc dù có nhiều người rất yêu E. :(

L

lethiminhson

làm sao để tập trung được hả bạn,nhiều thầy cô giảng thấy chán wa thế là hs tụ mình cũng chẳng còn tâm trí nào để học nữa

A

amaranth

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân!
Mình học không vào lỗi ở mình trước, tìm cách giải quyết ở mình trước, đừng đổ cho thầy cô để rồi bó tay chịu phép.

R

rayno

Re: :(

decon9 said:
Ừm, nhưng học trên lớp chán kinh khủng,đối với mình & hầu hết các thành viên trong lớp đều ngán giờ E.Mặc dù có nhiều người rất yêu E. :(
Tui rất thích môn Anh tuy nhiên ở lớp tui ko thể nào chú ý nghe giảng đc...<ko hỉu lý do tại sao nữa...mỗi lần chăm chú nghe giảng lại cảm thấy buồn ngủ... :(( :(( :(( >
Ai có thể giúp tui lý giải ko....

D

diplomatmissruby

con m` too rat thik mon anh but co giao day m` rat bao thu chi cho y kien m` la dung thuoi nhieu luc sai ranh ranh ma co van noi m` dung
Vi du nhu cau truc:"feel like doing st" vay ma co noi "feel like to do st" .m` too o hieu dc

D

diplomatmissruby

nhan tien cho m` hoi (ai biet traloi) :"audience""và "spectator" # nhau ntn
thanks

Top Bottom