Music Hạnh Ngân

PhươngHà_2k9

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng chín 2020
91
726
71
Hải Dương
Trường THCS Tân Bình
Hello cả nhà, Hạnh Ngân đã trở lại, mọi người cùng chill nha
Mỗi ngày mk sẽ đăng một bài hát:333
Yêu cả nhà
❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

PhươngHà_2k9

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng chín 2020
91
726
71
Hải Dương
Trường THCS Tân Bình
Lyrics:Nói về anh , nói về em Hay nói về ta bây giờ ? Sự e thẹn của em khi bắt đầu làm quen Anh nghĩ chỉ là cái cớ Chạy vào trong bo cầm cây súng Ngắm vào tim em phải căn trúng ! Party tonight !!! Homie anh đây cứ gọi bạn em đi cùng Thời gian anh có nhiều đâu Em có muốn tìm hiểu nhau ? Nhìn vào mắt anh nào baby Trả lời giúp anh một câu Tại sao hoa hồng lại màu đỏ ? Tại sao hoa hồng lại màu đen ? Anh biết hoa hồng đẹp như vậy Nhưng vẫn không thể sánh bằng em ! Và mỗi tối , em loanh quanh nơi đây đợi anh mang xe đi tới Chờ một tiếng chuông kia reo lên là “anh ơi em đang xuống!” Và cứ thế đôi ta sánh vai Thời gian dường như kéo dài Này đêm này em chớ ngủ quên! Theo anh lên tầng 8 Âm nhạc thâu đêm girl we’re not wasting your time Vui lên đi vì chắc gì đã có ngày mai (Vậy cùng đi thôi) Cuộc sống cũng là cuộc chơi Theo anh lên tầng , theo anh lên tầng Theo anh lên tầng 8! Baby em có thấy? Mọi ánh mắt đang hướng về đôi ta Bay cùng anh theo làn mây Ngày lo âu rồi cũng sẽ trôi qua Vẫn cứ hát Để cho đam mê luôn được bảo toàn Bởi vì sống mà không là chính mình Thì khác gì mình sống cô đơn trên đảo vàng Giờ thì đăng bài này lên story Hiếu đánh nhạc căng khác gì Groovy Biểu cảm trên mặt em là ngây thơ nhưng hành động so bad and boujee Thực hiện những điều ta ước Khởi động máy và ta lướt Tạo nên sự khác biệt mà người khác không dám Thủ đô Hà Nội represent đội 808!
Name:Room 808 (Kewtiie,Gill,marzuz)

Top Bottom