Fan của TVXQ vào đây nào>>>

Status
Không mở trả lời sau này.
I

ILoveNicholasTeo

1. Hồi còn bé tẹo bạn mơ ước được trở thành:
a. Vận động viên bóng rổ.
b. Giám đốc siêu thị.
c. Một nhà khoa học nổi tiếng.
d. Công tố viên và một người cha (mẹ) tốt.
e. Cầu thủ bóng đá.

2. Ở trường bạn siêu nhất môn học nào?
a. Ngoại ngữ đi.
b. Lịch sử.
c. Thể dục.
d. Giáo dục công dân.
e. Những môn nào liên quan đến thể thao và cả những tiết học nhạc nữa.

3. Còn "í ẹ" nhất là môn:
a. Phần lớn là những môn tự nhiên.
b. Ngôn ngữ.
c. Những thứ thuộc về phạm trù nấu nướng và khâu vá.
d. Chỉ mỗi hóa học thôi.
e. Toán.

4. Tưởng tượng tiếp, khi bạn chạm đến mốc U80 bạn sẽ làm gì?
a. Vẫn làm việc như khi còn trẻ.
b. Tập thể dục hằng ngày để giữ sức khỏe.
c. Luôn luôn cười dù phải khoe cả răng giả; cười nhiều là liều thuốc tăng tuổi thọ đấy.
d. Quan tâm, săn sóc gia đình, ví dụ như chuẩn bị một bữa tiệc Giáng Sinh thật linh đình cho con cháu.
e. Đi du lịch vòng quanh thế giới bằng tiền tiết kiệm bấy lâu.

5. Nếu nhặt được 1 triệu USD trên đường thì bạn sẽ:
a. Gửi tiết kiệm một nửa và tiêu xài xả láng nửa còn lại.
b. Bỏ lại 1000 USD và đút túi phần còn lại.
c. Chắc chả bao giờ nhặt được chừng ấy tiền đâu.
d. Ước sao 1 triệu ấy biến thành 10 triệu USD cho bõ công nhặt.
e. Đem gửi ngân hàng.

6. Trong 5 câu dưới đây, bạn kết câu nào nhất:
a. Tôi vẫn là tôi nhưng tốt hơn ngày hôm qua.
b. Số phận là do tự chúng ta quyết định.
c. Luôn phải biết tự đề ra giới hạn cho bản thân mình.
d. Không bao giờ bỏ cuộc.
e. Hãy cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua.

Kết quả nà:
_Nếu bạn nhắm nhiều câu a nhất: Bạn đúng là bản sao hoàn hảo của Micky. Bạn yêu sự yên tĩnh, nhạy cảm, chân thành và khiêm tốn. Bạn còn được các chiến hữu hết mực tin tưởng vì thường xuyên đưa ra những lời khuyên chuẩn xác. Đoán nhé: chắc bạn ngủ rất nhiều và rất say ;)
_Nếu bạn cứ dừng lại mãi câu b: Hero sẽ chơi rất thân với bạn đấy vì 2 người giống nhau thế cơ mà. Mạnh mẽ, tốt bụng, hay chọc cười người khác nhưng lại có những suy nghĩ rất "người nhớn". bạn còn là 1 người biết trân trọng và nâng niu tình bạn.
_Bạn tick toàn c là c: Bạn hợp với Max kinh khủng. Bạn thông minh, lạc quan, nhiệt tình vì thế luôn làm người bên cạnh cảm thấy vui vẻ lây. Tuy nhiên đôi lúc sự rụt rè và không chịu mở rộng lòng có thể làm bạn mất đi nhiều cơ hội kết nạp thêm bạn mới.
_d luôn là đáp án của bạn: Bạn giống y như U-know - người có khả năng lãnh đạo và là chất kết dính các thành viên trong 1 tập thể. Bạn luôn tràn đầy sức sống, hăng hái và nhiệt thành kể cả khi đã mệt đứt hơi.
_Bạn tick liên tiếp vào câu e: Cạ cứng của Xiah chính là bạn đấy. Giống như Xiah, bạn thích giao tiếp và mong muốn kết bạn càng nhiều càng tốt. Đôi lúc bạn cũng gây ra phiền phức, ví dụ như hát ông ổng lúc nửa đêm nhưng vì bạn quá dễ thương và biết quan tâm đến người khác nên đều được xí xoá hết.

C

changmin_93

chang min kut3 wá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nhờ các bác post mấy bức mới dùm em kái!!!!!!!!!!!!!
thanks ha

K

kido_b

ôi u-know mình giống anh ấy ôi vui quá

giống là sao hử bn ;))

mềnh h đã thick tất các hyung òi :*

chẳg hiểu sao nữa

các hyung tuyệt với ghê

mềnh tự hào về các hyung lắm lắm

mềnh cũng muốn cố gắng

vì mềnh
vì gia đình
vì DONG BANG
vì tất cả mọi người

iêu DONG BANG nhìu :X

M

micky191

giống là sao hử bn ;))

mềnh h đã thick tất các hyung òi :*

chẳg hiểu sao nữa

các hyung tuyệt với ghê

mềnh tự hào về các hyung lắm lắm

mềnh cũng muốn cố gắng

vì mềnh
vì gia đình
vì DONG BANG
vì tất cả mọi người

iêu DONG BANG nhìu :X
mình ko thích TVXq vì đẹp trai mình thích các anh ấy các oppa đều người biết đứng dậy trong lúc khó khăn Hero đã phải lặn lội làm việc kiếm tiền để có thể học tại SM thậm chí anh ấy còn phải đi bán cao su. Còn u-know anh ấy đã phải đi bụi làm đủ mọi thứ lấy tiền nuôi em gái . Cuối cùng là Micky gia đình tan nát nhưng anh ấy đã cố gắng tập piano để thành 1 nghệ sĩ giỏi. DBSK được thành lập bằng sự vươn lên của các oppa . mình sẽ mãi yêu quí TVXQ

I

ILoveNicholasTeo

mình ko thích TVXq vì đẹp trai mình thích các anh ấy các oppa đều người biết đứng dậy trong lúc khó khăn Hero đã phải lặn lội làm việc kiếm tiền để có thể học tại SM thậm chí anh ấy còn phải đi bán cao su. Còn u-know anh ấy đã phải đi bụi làm đủ mọi thứ lấy tiền nuôi em gái . Cuối cùng là Micky gia đình tan nát nhưng anh ấy đã cố gắng tập piano để thành 1 nghệ sĩ giỏi. DBSK được thành lập bằng sự vươn lên của các oppa . mình sẽ mãi yêu quí TVXQ
hero phải đi bán kẹo cao su chứ ko phải cao su.
khổ thân anh ý vì đẹp trai mà bị nghi lá ăn cắp T.T

tớ giông oppa jae nè :X
_Nếu bạn cứ dừng lại mãi câu b: Hero sẽ chơi rất thân với bạn đấy vì 2 người giống nhau thế cơ mà. Mạnh mẽ, tốt bụng, hay chọc cười người khác nhưng lại có những suy nghĩ rất "người nhớn". bạn còn là 1 người biết trân trọng và nâng niu tình bạn

M

micky191

NÀO CÁC FAN CỦA TVXQ HÃY LÊN ĐI CHÚNG TA HÃY XÂY DỰNG TOPIC CUA CHÚNG TA MẠNH HƠN NỮA NÀO:khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (12)::khi (12):

M

maruko_chan_thaison

1. Hồi còn bé tẹo bạn mơ ước được trở thành:
a. Vận động viên bóng rổ.
b. Giám đốc siêu thị.
c. Một nhà khoa học nổi tiếng.
d. Công tố viên và một người cha (mẹ) tốt.
e. Cầu thủ bóng đá.

2. Ở trường bạn siêu nhất môn học nào?
a. Ngoại ngữ đi
b. Lịch sử.
c. Thể dục.
d. Giáo dục công dân.(dc ngồi chat với lũ bạn qua máy bay giấy) ><
e. Những môn nào liên quan đến thể thao và cả những tiết học nhạc nữa.

3. Còn "í ẹ" nhất là môn:
a. Phần lớn là những môn tự nhiên.
b. Ngôn ngữ.
c. Những thứ thuộc về phạm trù nấu nướng và khâu vá.
d. Chỉ mỗi hóa học thôi.
e. Toán..
4. Tưởng tượng tiếp, khi bạn chạm đến mốc U80 bạn sẽ làm gì?
a. Vẫn làm việc như khi còn trẻ.
b. Tập thể dục hằng ngày để giữ sức khỏe.
c. Luôn luôn cười dù phải khoe cả răng giả; cười nhiều là liều thuốc tăng tuổi thọ đấy.
d. Quan tâm, săn sóc gia đình, ví dụ như chuẩn bị một bữa tiệc Giáng Sinh thật linh đình cho con cháu.
e. Đi du lịch vòng quanh thế giới bằng tiền tiết kiệm bấy lâu.

5. Nếu nhặt được 1 triệu USD trên đường thì bạn sẽ:
a. Gửi tiết kiệm một nửa và tiêu xài xả láng nửa còn lại.
b. Bỏ lại 1000 USD và đút túi phần còn lại.
c. Chắc chả bao giờ nhặt được chừng ấy tiền đâu.
d. Ước sao 1 triệu ấy biến thành 10 triệu USD cho bõ công nhặt.
e. Đem gửi ngân hàng.

6. Trong 5 câu dưới đây, bạn kết câu nào nhất:
a. Tôi vẫn là tôi nhưng tốt hơn ngày hôm qua.
b. Số phận là do tự chúng ta quyết định.
c. Luôn phải biết tự đề ra giới hạn cho bản thân mình.
d. Không bao giờ bỏ cuộc.
e. Hãy cười lên rồi mọi chuyện sẽ qua.

biết tính kiểu gì đây
iu Hero
iu Hero lắm lắm

Last edited by a moderator:
M

micky191

các fan của TVXQ yêu quí ới điều mà chúng ta lo lắng đã đến có phải TVXQ sắp tan rã đó là tin mới nhất mời cá bạn vào kênh14 để hiểu chi tiết hơn

K

kira_l

kênh 14 toàn tin vịt cho xiền cũg hem tịn =.=

dong bang đang trên đà tiến tới bảo họ tan rã là sao

bọn báo chí độc mồm độc miệng ghê >"<

K

kira_l

mình cũng nghĩ như bạn nhưng chẳng biết có đúng không nữa

yên tâm bn hiền ợ

làm sao có cái chuyện ngược đời như thế

đag rất phát triển cơ mừ nhất là sau tokyo dome đóa dong bang càng rạng danh hơn làm gì có chuyện :D

I

ILoveNicholasTeo

kênh 14 toàn tin vịt cho xiền cũg hem tịn =.=

dong bang đang trên đà tiến tới bảo họ tan rã là sao

bọn báo chí độc mồm độc miệng ghê >"<

chả biết đâu đc cái lão Lee So Man.
ngày trước huyền thoại HOT đang nổi, nổi kinh khủng thì đùng 1 phát lão cho tan rã :(
rồi cả SHinhwa nữa chứ. ko biết các oppa nhà mình có phải là ng tiếp theo ko. hi vọng là điều đó ko xảy ra

M

micky191

chả biết đâu đc cái lão Lee So Man.
ngày trước huyền thoại HOT đang nổi, nổi kinh khủng thì đùng 1 phát lão cho tan rã :(
rồi cả SHinhwa nữa chứ. ko biết các oppa nhà mình có phải là ng tiếp theo ko. hi vọng là điều đó ko xảy ra
nhưng mà họ vẫn nói là TVXQ tiếp tục hoạt đọng thế nhưng ông ta chả lại bóc sức lao đọng của các oppa. Mà họ mở công ty riêng chẳng ảnh hưởng đễn ông ta mà ông phải bì tị . Mình nghe nói lúc đàu họ còn đánh đạp cả Hero nữa hay sao ấy

I

ILoveNicholasTeo

nhưng mà họ vẫn nói là TVXQ tiếp tục hoạt đọng thế nhưng ông ta chả lại bóc sức lao đọng của các oppa. Mà họ mở công ty riêng chẳng ảnh hưởng đễn ông ta mà ông phải bì tị . Mình nghe nói lúc đàu họ còn đánh đạp cả Hero nữa hay sao ấy

khổ thân jae lắm lúc mới đầu thành lập jae ko có fan, nên ông ta khinh còn định loại jae ra khỏi DBSk nữa chứ. ghét ông Man quá.
@kykou: tin nì nghe nhiu mỏi tai rùi

K

kira_l

ax ! đang có tin đồn Hero bị đồng tính đấy ! Khổ thân hero

ai đồng tính vớ vẩn bn đừng có động chạm đến fan jae àh nha

lão man ấy ghét thật >"<

ghét ghét >"<

K

kira_l

khổ thân jae lắm lúc mới đầu thành lập jae ko có fan, nên ông ta khinh còn định loại jae ra khỏi DBSk nữa chứ. ghét ông Man quá.
@kykou: tin nì nghe nhiu mỏi tai rùi

ko phải ko có fan mừ

mà fan jae đứg chật kín ngoài kia mà ko đc vào , buồn ghê cơ :(

M

micky191

ko phải ko có fan mừ

mà fan jae đứg chật kín ngoài kia mà ko đc vào , buồn ghê cơ :(
lúc Hero ko có fan Xiah đẩy fan của mình sang cho Hero nhưng người đẩy sang nói rằng" tôi ko thích hero sao lại đẩy tôi sang" Lúc đó Hero đứng 1 mình chẳng có fan xung quanh anh ấy buồn tủi đi ra chỗ khác và anh ấy hỏi mình đã làm điều gì sai mà chẳng ai quí mến mình

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom