Đoạn văn ngắn giới thiệu về bản thân

K

kunkute2403

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Sinh em ra trên đời, bố mẹ đặt tên Trần Nguyễn Tú Uyên
Một dòng sông màu hồng mơ mộng
Giữa vạn vạt và muôn sắc màu trời đất cao rộng
Mong cho em hạnh phúc tươi hồng":khi (110):
Trần Nguyễn Tú Uyên là tên mà ba mẹ đặt cho tôi khi mới ra đời. Nhưng trong nhà ai ai vẫn gọi tôi bằng cái tên KunKute. Cái tên đó chính là do anh Tí - anh họ đặt cho tôi.:DTuy là con gái nhung khác với các bạn nữ khác :Mhi:tôi thích những trò chơi của các bạn nam hơn như dá banh:M053::M054:, chơi cờ tướng, đá cầ, và đặc biệt là võ Cổ Truyền- dánh một chiêu thôi là nằm đấy:M040:. Nhiều người cứ tưởnb tôi là con trai đấy. Lúc ấy tôi chỉ biết đỏ mặt rồi chốn đi. T6oi là thế đấy!!!!!:M04:

Last edited by a moderator:
N

nicolat12

bài này của mình nè
Xin chào các bạn,
Tôi tên là Quách Chí Hùng, mình mười hai tuổi, học sinh lớp 62, Trường Trung Học Cơ Sở Lê Quý Đôn quận 11. Gia đình mình có bốn người: ba, mẹ, em trai mình, mình.
Mình rất thích học Sinh, Hóa, thích coi phim po-ké-mon, đô-rê-mon. Mình muốn lớn lên làm bác sĩ để cứu những người bệnh thoát khỏi những căn bệnh oái ăm. Hằng ngày mình đi bộ đến trường. Đứa em trai mình mới bốn tháng rưỡi. Mặt em tròn trịa trong rất dễ thương. Mình mong được kết bạn nhiều hơn.
Cảm ơn các bạn đã lắng nghe

• Like
Reactions: thouyen@gmail.com
Top Bottom