Các em đã trải qua ngày nghỉ Lễ Giỗ Tổ Hùng Vương như thế nào?

Kybangha_10

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
452
595
146
18
"Sáng dậy sớm, tắm rửa sạch sẽ, chở người yêu đi chơi cả ngày. Đi từ hồ Tây, hồ Gươm, cầu Long Biên, Lăng Bác. Chiều ghé vào Royal City xem phim. Tối ngồi học, đang lơ mơ bỗng nghe...." Reeng! Reeng!

Giật mình dậy, bấm đt thấy 9h sáng. Ồ, hóa ra mình mơ hơi sâu! Thế là anh dành giành cả ngày ngủ để tìm lại giấc mơ đó.

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
#HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC #HỌC.
Cả nguồn sống bỗng chốc thu bé lại vừa bằng #HỌC. Thế giới thật là kì diệu :)

Hóa học

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
143
43
81
Hôm nay, nhà nhà nghỉ Lễ, người người nghỉ Lễ, vậy mà chị vẫn phải đi làm :'( :'(

Chỉ còn buổi tối, la cà ở một quán cafe mới tìm ra, quán view rất đẹp. ^_^ Vậy là hết vèo 1 ngày.

View attachment 6726

Còn hôm nay các em làm gì? ^_^ chia sẻ với chị và các bạn nào. ^_^
E thì bận cày hóa mà mãi chẳng xong, căn bản học không nghiêm túc với lại cũng kém nữa, h e đi đăng bài hỏi các ac, các bạn giúp đây <3

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Dung_ThienHa

Học sinh
Thành viên
11 Tháng tám 2016
10
3
21
32
Hà Nội
Đại học Công nghiệp Hà Nội
Hazz, ngày nghỉ thì mình chỉ có ở nhà nằm và xem phim tận hưởng cuộc sống ngắn ngủi

• Like
Reactions: congchuatuyet204

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
Bình Định
Ở nhà ôm tv, zới giải mấy bài toán gần thi rồi chứ làm gì đâu ạ, chiều ra ngoài đảo đảo cho thoải mái tối rồi lại học hết một ngày giỗ tổ

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
còn nhiều lắm chị ơi TT
Ở nhà ôm tv, zới giải mấy bài toán gần thi rồi chứ làm gì đâu ạ, chiều ra ngoài đảo đảo cho thoải mái tối rồi lại học hết một ngày giỗ tổ
E thì bận cày hóa mà mãi chẳng xong, căn bản học không nghiêm túc với lại cũng kém nữa, h e đi đăng bài hỏi các ac, các bạn giúp đây <3
Chị ơi, em đang sắp phát sợ với điệp khúc "đi ngủ đi, mới ốm dậy lại ốm lại à" của mẹ rồi chị ơi :(
Chị thương các em ghê á.
Hồi chị đi học cũng vậy, suốt ngày chỉ biết chúi đầu vào học.
nhưng các em à. tận hưởng những ngày tháng học sinh đi, sau này mong quay lại cũng k đc. Như c đây này ^^
Cố gắng cân đối việc ăn ngủ, học hành nha các em ^^
Box Kỹ Năng Mềm luôn dành cho các em những bài viết giúp các em cân bằng cuộc sống. ^^ ghé qua nha.

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
Làm bt! bt như núi! toán,anh,văn,lý 4 môn thi tuyển sinh!

Top Bottom