[BLOG] Time makes me tired!

H

halinh_33

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã bao lâu rồi tớ chưa nói chuyện với cậu, đã bao lâu rồi tớ chưa gặp cậu nhỉ?Tờ lịch kia đâu còn nhưng khoanh tròn đỏ, xanh.Những dấu tích mất dần, và tớ dần quên lãng cậu nơi đâu trong tiềm thức............Tớ vẫn đợi cậu đấy, đợi cậu lâu rồi và vẫn sẽ đợi cậu.
Chúng ta chưa kết thúc theo đúng nghĩa mà.Cậu chưa nói chấm dứt và tớ cũng không.Vì thế sao tớ ko đợi cậu?Không ai nói nhưng đã dừng lại rồi mà, tớ sao ngốc thế vẫn còn vấn vương vì điều chi. Tớ vẫn đợi dù cậu đã đi xa rồi, cậu có cần tớ nữa đâu. Những món quà những lời chúc tớ làm bấy lâu là vô ích sao? Tớ cố gắng vò nát, vứt tất cả mọi thứ liên quan tới cậu vào nơi tớ sẽ không nhìn thấy nữa. Xóa tên cậu ra khỏi friend list rồi mà tớ vẫn tìm đến để đọc lại, để xem cậu làm những gì. Tớ điên rồ quá phải không? Có phải vì thế mà cậu ghét tớ, bỏ tớ không? Trong tớ giờ trống rỗng lắm, tia hy vọng đã tắt ngấm từ lâu rồi. Tớ cũng ghét ánh sáng mặt trời rồi, nó làm tớ nhói đau chứ không phải niềm hạnh phúc khi có cậu.Tớ muốn ở trong góc tối, muốn được 1 mình. Tớ không muốn đợi cậu nữa, thời gian qua đã cho tớ thấy, chúng ta đã kết thúc rồi.

Chú ý tên tiêu đề bạn nhé [BLOG]+ và ngôn ngữ của tiêu đề nữa. Nhắc nhở bạn lần 1...Diễn đàn mình không phải là BLOG trên Yahoo nên bạn chú ý 1 tí nhé, đặc biệt là về cách trình bày! Đã sửa ^^

Last edited by a moderator:
Top Bottom