Văn 7 Bằng hiểu biết của em từ 2 văn bản "Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ" và "Người thầy đầu tiên" ....

Ngọcc Anhh Yumerinn

Học sinh tiến bộ
Thành viên
18 Tháng mười hai 2021
650
3
2,044
231
13
Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc
Vĩnh Phúc
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em cần gấp để em gửi bài đội tuyển ạ , em với bạn của em bị mắc ở bài này ạ . 2 đứa làm mãi không xong , đứa này đúng , đứa này sai mãi =((
Đề bài : Bằng hiểu biết của em từ 2 văn bản "Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ" và "Người thầy đầu tiên" . em hãy nêu suy nghĩ của em về tình thương yêu con người với con người , con người với thiên nhiên cuộc sống.
@Mộ Dung Thu Vũ , @Ngọc Hân_2k100 , @Sily vũ

Mộ Dung Thu Vũ

Cựu Mod Sử
Thành viên
25 Tháng hai 2022
1,024
6
758
166
Lào Cai
Lào Cai
Em cần gấp để em gửi bài đội tuyển ạ , em với bạn của em bị mắc ở bài này ạ . 2 đứa làm mãi không xong , đứa này đúng , đứa này sai mãi =((
Đề bài : Bằng hiểu biết của em từ 2 văn bản "Vừa nhắm mắt vừa mở cửa sổ" và "Người thầy đầu tiên" . em hãy nêu suy nghĩ của em về tình thương yêu con người với con người , con người với thiên nhiên cuộc sống.
@Mộ Dung Thu Vũ , @Ngọc Hân_2k100 , @Sily vũ
Ngọcc Anhh YumerinnHi em hiện tại chị không tiện làm một bài dài như vậy nên chị nghĩ hình ảnh này có thể giúp em, Không hiểu chỗ nào báo chị nhé!

• Like
Reactions: Sily vũ
Top Bottom