Góp ý Về minigames

Kaito Of heart

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2019
249
115
51
Hà Nội
THCS Hoàng Liệt
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em có một góp ý như sau em nghĩ nên khóa minegame lại chỉ cho những người cấp cao hơn đăng (ví dụ > học sinh tiến bộ ) đệ đề phòng những bạn học sinh mới vào có thể tạo minegame dẫn đến làm sao đó
Đó là ý kiến của em

• Like
Reactions: The Joker

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Em có một góp ý như sau em nghĩ nên khóa minegame lại chỉ cho những người cấp cao hơn đăng (ví dụ > học sinh tiến bộ ) đệ đề phòng những bạn học sinh mới vào có thể tạo minegame dẫn đến làm sao đó
Đó là ý kiến của em
Trên HMF có nguyên 1 topic để đăng kí minigame. Những minigame nào mà muốn hoạt động phải đăng kí và được chấp nhận của BQT bạn nhé.

• Like
Reactions: Tungtom

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
Đó là ý kiến của em
Minigame là em phải đăng kí tổ chức
Chờ BQT duyệt rồi mới tổ chức nha
Còn nếu chưa đăng kí hoặc đăng kí rồi không được duyệt thì sẽ bị khoá topic em nhá

Kaito Of heart

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2019
249
115
51
Hà Nội
THCS Hoàng Liệt
Minigame là em phải đăng kí tổ chức
Chờ BQT duyệt rồi mới tổ chức nha
Còn nếu chưa đăng kí hoặc đăng kí rồi không được duyệt thì sẽ bị khoá topic em nhá
thì đó là ý kiến của em nếu sơ suất có học sinh mới đăng thì sẽ bị khóa tp

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Đó là ý kiến của em
Hi bạn!
Nếu như thế thì có kha khá nhiều người lập minigame ha bạn.
Mà minigame nếu win thì làm sao, rồi còn thời gian, người tham gia các kiểu BQT không kiểm soát được thì LOẠN mất!
Thế nên cần BQT xét xem được không rồi minigame mới được tổ chức bạn ha :)

Kaito Of heart

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2019
249
115
51
Hà Nội
THCS Hoàng Liệt
Hi bạn!
Nếu như thế thì có kha khá nhiều người lập minigame ha bạn.
Mà minigame nếu win thì làm sao, rồi còn thời gian, người tham gia các kiểu BQT không kiểm soát được thì LOẠN mất!
Thế nên cần BQT xét xem được không rồi minigame mới được tổ chức bạn ha :)
đó không phải ý mình ý mình là mấy cái thứ đó cần phải được cấp phép mới được làm ý

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
đó không phải ý mình ý mình là mấy cái thứ đó cần phải được cấp phép mới được làm ý
À. Ừ thì mấy cái đấy cần được cấp phép là điểu tất nhiên. Ai cũng có thể làm minigame, chỉ cần được cấp phép là được :)

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
À. Ừ thì mấy cái đấy cần được cấp phép là điểu tất nhiên. Ai cũng có thể làm minigame, chỉ cần được cấp phép là được :)
Cho dù học sinh mới làm mini game trái phép thì cũng bị khóa topic mà thôi :3

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Đó là ý kiến của em
Bất kì minigame nào cũng cần được quyền cấp phép hoạt động dù là cấp nào đi chăng nữa em nhé. Ý tưởng hay và có triển vọng, có tính học tập/ giải trí cao thì sẽ được thôi em.

Qua đây bạn nào có ý tưởng hay cứ đăng kí hoạt động minigame nha ^^

Top Bottom