văn tiếng anh

Thảo luận trong 'Hỏi - Đáp Tiếng Anh THCS' bắt đầu bởi huetran110, 15 Tháng mười một 2019.

Lượt xem: 202

1. huetran110

huetran110 Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    trường THCS lươ
    [TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn

[NÓNG!!!] Mừng Tết Xanh - Tranh Quà Khủng

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

các bn giúp mik vs : some student think that of all subjects at school maths, literature, english are the most important ones. do you think so?, write your ideas( 120-200 words)
    giúp mik vs , các bn gợi ý cho mik những cía ý chính cx đc ạ, vt bằng tiếng anh cho mik hộ luôn nha, cảm ơn mn ^^

2. Thư Võ

Thư Võ Cựu Cố vấn tập sự Tiếng Anh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Đại học ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng

Cái này thì em có thể viết môn học mình thích và cho nó là quan trọng nhất cg được rồi đưa ra lí do cỡ 2 -3 cái cũng được để thuyết phục vì sau em nghĩ nó là môn học quan trọng.
    Vd em cho rằng tiếng anh là môn quan trọng nhất, Lí do đầu tiên có thể vì em thích nó nhất trong các môn học. Thứ 2, trong thời buổi hienenj đại ngày nay tiếng anh là một môn không thể thiếu được để hội nhập hợp tác với quốc tế...,

huetran110 thích bài này.
  3. ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ Học sinh tiến bộ Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    THCS thiệu chính

vd về môn lịch sử
    I learn many subjects in school. But the one I enjoy learning is History. History tells us how people lived ages ago. It also tells us how men had to struggle to make the world a better place to live. Many pupils, however, do not like to read History. They say that there are too many names and dates to remember. But they do not understand that if we do not know about the past, we can not understand the present properly. In fact, only a study of History will make us realize that everything we do today is the result of what our grandfathers and others before them did in the past. So, History is the long story, we learn many interesting things.

I love history so much that i have a lot of history books in my house. Some day, i might even write a history book myself

4. huetran110

huetran110 Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    trường THCS lươ

em chưa hiểu cho lắm, mấy chị vt cái dàn ý cho em vs đc ko ạ, em cảm ơn ạ​

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted