Văn 8 Nghị luận về trang phục và văn hóa và nghị luận về cách ăn mặc giới trẻ hiện nay.

tudu._.1995

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2018
611
386
101
Hà Tĩnh
THCS Bắc Hồng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mng cho e hỏi xíu: Nghị luận về trang phục và văn hóa và nghị luận về cách ăn mặc giới trẻ hiện nay. Hai cái đề này bài làm có giống nhau kh ạ? Tại e đang thắc mắc nội dung của bài làm có giống nhau hay kh, hỏi một số ng thì bảo giống còn một ng thì bảo không. Em cảm ơn tr ạ!!!!!!

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Mng cho e hỏi xíu: Nghị luận về trang phục và văn hóa và nghị luận về cách ăn mặc giới trẻ hiện nay. Hai cái đề này bài làm có giống nhau kh ạ? Tại e đang thắc mắc nội dung của bài làm có giống nhau hay kh, hỏi một số ng thì bảo giống còn một ng thì bảo không. Em cảm ơn tr ạ!!!!!!
Theo mình ý thì nghị luận về cách ăn mặc của giới trẻ sẽ làm một ý trong bài nghị luận về trang phục và văn hóa
Vì trong bài nghị luận về trang phục và văn hóa phải lấy dẫn chứng là cách ăn mặc của giới trẻ.
Nói dễ hiểu thì bài nghị luận về cách ăn mặc của giới trẻ là con của bài nghị luận về trang phục và văn hóa :p

Top Bottom