Vấn đề về cách chấm điểm của bài thi thử ?

M

Moderator

Re: Vấn đề về cách chấm điểm của bài thi th?

flower1989 said:
Anh Mod à, trong bài thi thử Tốt nghiệp Tiếng Anh có 50 câu, moi câu đúng 1 điểm. Vậy tại sao lại có điểm số lẻ như 30.4| 50 ?
Em hãy kiểm tra lại thật kĩ thông tin, trong đề Tiếng Anh có các câu hỏi tổng hợp có điểm số cả câu >1 (vd: 1 câu có điểm là 9 bao gồm 7 câu hỏi) do đó mới có số điểm lẻ như thế.

F

flower1989

Làm bài thi Tiếng Anh mà không có đáp án thật khổ! Mình mới nghĩ ra một phương pháp để xem đúng sai của bài làm ( cách này rất mất thời gian nhưng còn hơn là cứ băn khoăn mãi, chẳng biết mình làm sai hay đúng).
Bạn chỉ việc xem bài thi thử, chọn ra câu mình muốn biết kết quả nhất, điền thử, rùi nộp bài luôn. 0 điểm là sai, còn 1 điểm là đúng.

N

nguyennhatlinh

thế thi khổ qua
Bạn vào phần Luyên thi mà làm
Với lại thắc mắc thi ghi lại rồi hỏi mọi nguời sao phải làm thế

F

flower1989

nguyennhatlinh said:
thế thi khổ qua
Tiếng Anh vẫn chưa có phần luyện thi mà. Với lại, mình làm thế chủ yếu để xem cách trình bày cho đúng thôi (như chỗ nào phải điền dấu ấy), còn đáp án thì mình có thể tự tìm hiểu được.

M

Moderator

flower1989 said:
nguyennhatlinh said:
thế thi khổ qua
Tiếng Anh vẫn chưa có phần luyện thi mà. Với lại, mình làm thế chủ yếu để xem cách trình bày cho đúng thôi (như chỗ nào phải điền dấu ấy), còn đáp án thì mình có thể tự tìm hiểu được.
Trong thời gian tới, môn Tiếng Anh sẽ được bổ xung thêm vào phần Luyện thi.
Chúc các em thi tốt!

Top Bottom