Tư vấn giúp mình với

Y

yo48.94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình là con gái, năm nay mình có ý định thi vào ngành công nghệ sinh học nhưng mình vẫn còn nhiều băn khoăn không biết có phù hợp không, cơ hội làm việc sau này thế nào, mình có thể làm những việc gì? Ai biết về ngành này giúp mình với

P

phamhientlhp

anhtien_nguyen ơi, cho em hỏi ngành địa lý địa chính ở Hà Nội thì sao hả

H

huongnhai230

anhtien_nguyen ơi, cho em hỏi ngành địa lý địa chính ở Hà Nội thì sao hả

Chào bạn
Nghành địa chính bao gồm : - quản lý đất đai - trắc địa - địa chính ( khảo sát, đo vẽ bản đồ địa chính)
Khi học xong ra trườ: Nữ thì bạn hoc quả lý đất đất đâi và làm địa chính xã, phường,quận ,sở. Nam thì học (trắc địa) và xin vào rất nhiều công ty địa chính , công ty xây dựng trong và ngoài nước
Trường có thể học như: Đại học Mỏ Địa chất, Trường CĐ Tài nguyên & môi trường...

B

bont

Mình là con gái, năm nay mình có ý định thi vào ngành công nghệ sinh học nhưng mình vẫn còn nhiều băn khoăn không biết có phù hợp không, cơ hội làm việc sau này thế nào, mình có thể làm những việc gì? Ai biết về ngành này giúp mình với

Công nghệ sinh học hiện nay của mình còn đang nóng đấy, còn thiếu nhiều nhân lực tuy nhiên cơ hội làm việc như thế nào còn tuỳ thuộc vào năng lực của bạn và trình độ bạn tiếp thu được trong quá trình học tập

Top Bottom