Ngoại ngữ Tự học phát âm và đi học trung tâm, có nên không?

Waharu

Học sinh
Thành viên
2 Tháng chín 2017
193
191
46
Phú Yên
Thpt Nguyễn Huệ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chả là mình đang muốn học tiếng anh giao tiếp lại từ đầu, mình đang tự học phát âm ở nhà , mình dự định 1 tháng sau sẽ đăng kí học tiếng anh ở trung tâm Mọi người cho mình hỏi học như vậy có được không ạ, liệu 3 tháng hè qua phát âm mình có tiến bộ hơn không ạ, làm sao để phát âm tốt hơn ạ, mong mọi người giúp em với ạ

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Từ Lê Thảo Vy

Phạm Thể Thức

Học sinh mới
Thành viên
23 Tháng tám 2019
2
0
1
21
Đồng Nai
THPT Hoàng Diệu
Chào tất cả mọi người, em là thành viên mới, muốn nhờ mọi người tư vấn một chút về cách học đều tất cả các môn(vì dạo này học yếu quá). Không biết có cách nào để cải thiện kỹ năng học tập không ạ?

Chả là mình đang muốn học tiếng anh giao tiếp lại từ đầu, mình đang tự học phát âm ở nhà , mình dự định 1 tháng sau sẽ đăng kí học tiếng anh ở trung tâm Mọi người cho mình hỏi học như vậy có được không ạ, liệu 3 tháng hè qua phát âm mình có tiến bộ hơn không ạ, làm sao để phát âm tốt hơn ạ, mong mọi người giúp em với ạ
Mình nghĩ bạn nên lên google dịch để xem phần phiên âm(có thể nghe cách đọc), và chỉ cần rèn luyện nhiều hơn thôi(theo mình là vậy). Dù gì đầu tư cho tiếng Anh cũng là rất tốt, chúc bạn sớm có kết quả;)

Last edited by a moderator:
Top Bottom