[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm TRUNG THU YÊU THƯƠNG (nhóm 4)

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

TRẠI 4 :)).

NHÓM 4 - TRUNG THU YÊU THƯƠNG.
"Lao động hăng say, vận may sẽ đến".

1. king_wang.bbang
Họ tên: Nguyễn Trọng Hiếu
Hiện đang học lớp: 12
FB: Hiếu Nguyễn

2. hongngam_29
Họ tên: Bùi Thị Hồng
Hiện đang học lớp: 10
Fb: Thi Hong Bui

3. huuthuyenrop2
Họ tên: Nguyễn tạ hữu Thuyên
Hiện đang học lớp: 8
FB: Thuyên Nguyễn Tạ Hữu

4. anhvippro1209
Họ tên: Vũ Hoàng Quân
Hiện đang học lớp:10

Last edited by a moderator:
K

king_wang.bbang

Hì hì, có mặt rồi nè, mà sao vắng hoe ya?:khi (143): , chắc phải pm cho mấy ng kia thôi

T

thuyhoa17

Hú hú

Chúc các bạn, các em mai giải đề thành công, giải nhất nhá :x.

K

king_wang.bbang

:( a ko muốn làm NT đâu, nhường e đấy, a làm thành viên bt thôi, tại a cũng ko onl thường xuyên lắm....nhóm mình có 2 ng thôi àk? :|

L

lanhnevergivesup

Nhóm này ít hoạt động hơn cả nhóm mình nhỉ :)) ; nhóm trưởng nhóm phó gì chẳng vậy , miễn ai thường xuyên onl là được mà :D

K

king_wang.bbang

Thấy nhóm a ghê ko, có 2 ng thôi đó, nếu thắng thì ban tổ chức đỡ phải tốn chi phí giải thưởng chứ sao, hehe :p

M

mua_sao_bang_98

trại này cũng giống nhóm mk chưa đổi tên! hế hế! tối này _____________________________________________________________________________________________

H

hongngam_29

oh. mình kết bạn với các bạn trên facebook rùi đấy, các bạn vào đi nha, nhưng mỗi tội là 1 người k có tài khoản fb

H

hongngam_29

ơi, nhóm này cho nhầm người ah, riêng mình là con gái trong nhóm, còn 3 con trai, huhu

K

king_wang.bbang

Đây rồi, hoa khôi của nhóm tới rồi, hơi trễ 1 chút nhưng ko sao, vậy là tốt rồi được 3 ng, cùng nghĩ slogan của nhóm nhé (bọn con trai tụi a chịu, pó tay :p)

H

hongngam_29

nhóm mình vẫn chưa có trưởng nhóm và phó nhóm ak, các anh ơi chọn người làm nhóm trưởng và phó nhóm dj

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom