[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm BÁNH NƯỚNG BÁNH DẺO (nhóm 3).

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ĐỊA BÀN CƯ TRÚ CỦA ...

NHÓM 3 - BÁNH NƯỚNG BÁNH DẺO.
"Trung thu - vi vu khám phá".

1. sasani (nhóm trưởng)
Họ tên: Chu Thị Thiên Nga
Hiện đang học lớp: 11
FB: Thiên Nga

2. mua_sao_bang_98 (nhóm phó).
Họ tên: Nguyễn Thị Thanh Hiền
Hiện đang học lớp: 10
FB: Hiền Pu

3. thang271998
Họ và tên: Vũ Hữu Thắng
Hiện đang học lớp 10

4. tokibo2000
Họ và tên : Tô Thị Xuân Nghi
Hiện đang học lớp : 8
FB: Nghi Tô (Bo Park)

Last edited by a moderator:
S

sasani

Lần đầu tiên mình nghe thấy tên nick này: tokibo2000.
Rất vui khi là quen với bạn.

Nhóm mình tên là gì bây giờ nhỉ?
Bánh nướng bánh dẻo? hay đèn ông sao?:rolleyes:

Người đâu hết òi?:khi (69):

M

mua_sao_bang_98

hê lu cậu! làm tên biết hết ở trên rồi nhá! chiều nay cố gắng họp hành bầu nhanh nha! cầu mong cho các bạn biết đg mà onl

M

mua_sao_bang_98

lên lúc nào họp lúc đấy nhưng tềnh hềnh là chẳng có ai cả! ________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________

M

mua_sao_bang_98

tên nhóm và slogan phải thật ấn tượng với đc! cày não xem nào! đèn ông sao thì đơn giản quá nhưng có cái hay của nó là truyền thống!

M

mua_sao_bang_98

@sasani! chị đc nghỉ buổi sáng à! ________________________________________________________________________________________________

T

thang271998

Tình hình là sao nhóm mình chưa thấy ai hết vậy, Khoảng bao giờ bàn bạc đây...............

S

sasani

Hèm chị mới ngủ dậy cách đây hơn 1h đồng hồ.
Đầu tiên bàn tên nhóm nhá:
Yêu cầu: Độc - lạ - Ý nghĩa.
Theo chị cứ lấy mấy cái truyền thống hay tên bánh đi, khỏi nhức đầu.

Lấy bánh nướng bánh dẻo nghe hay mà độc đáo mà.
Câu slogan: Ấm ấp lòng người.
Hay '' Hạnh phúc không phai''
Nghe không ấn tượng lắm nhỉ.

Đậm đà bản sắc Việt.

T

thang271998

Dạ hay là để tối thảo luận nha, cứ khoảng tử 8h----------------->10h, còn sáng thì từ 4h30'---------->6h là trong vòng kiểm soát, mà mọi người nghĩ ra cái tên thật hay nhé...:D, dạ tối nay nhé!

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

ặc ặc! chị đang quẳng cáo bánh à! trò chơi chứ có phải bán bánh ngọt đâu mà sao chị ngọt thế!

e nghĩ phần truyền thống mk dồn vào cái slogan đi! còn tên nhóm thì ghép tên mọi người vào!

chị Nga biệt danh là gì! sa hay ni nếu không có thì là Nga nhé

mk là Pu

Hữu Thắng của bạn là gì! nếu không có thì là Hu nhé! vì tên tha không hay bằng! hì

còn nhóc Nghi của e là Bo hả!

ok ghép lại có tên nhóm của mk là: NgaPuHuBo Trung thu hay đảo lộn đi cho hay nhé! NgaBoPuHu Trung thu! các bác có thấy cầu kì quá không

slogan: e nghĩ đại là
"Ai nói trung thu không phải của Thanh Niên?"

"Trung thu của tất cả mọi người"

"Trung thu trao yêu thương"

blah blah! các bác nghĩ tiếp đi coi

M

mua_sao_bang_98

tối nay là thì tất nhiên là phải onl rồi! vì có mỗi một ngày mà! còn phải bầu nhóm trưởng nhóm phó nữa cơ! rồi gửi về cho chị hòa nữa

M

mua_sao_bang_98

Bác nào có ý tưởng gì mới hay ho hơn thì up lên cái! cứ im lìm như thế này thì hết tối nay cũng không xong đâu!

T

tokibo2000

Rất hân hạnh được làm quen với bạn :D cái tên tokibo là Tô Kí Bo do ba mình đặt từ lúc nhỏ =)) mình chưa hiểu về vụ thi cử này lắm nên có gì chỉ giáo nhé :)

M

mua_sao_bang_98

Tại bạn tên là Hữu Thắng lấy Chữ tha thì không hay vì vậy lấy ở tên đệm! hế! thấy cái tên nhóm thế nào! 3/4 onl rồi cứ thảo luận đi! chị ấy thì kệ thôi! cú onl đêm mà! thống nhất nhanh khoản tên tuổi nhá!

T

thang271998

Bạn lấy giùm mình cái tên nào hay đi..............................................CHứ chứ HU thì chịu.

T

thang271998

Sao vậy thảo luận sôi nổi lên chứ cứ thế này thì còn lâu mới nghĩ ra được tên nhóm..........Thôi được cữ hu cũng có vẻ hay đấy đặt tên nhóm như vậy là được rồi. CÒn phần bàu nhóm trưởng, nhóm phó nữa thôi...........................Nào Nào

M

mua_sao_bang_98

mới có cái slogan hay này!

Trung thu vi vu giải chữ! ok không!

___________________________________________________________________________________________

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom