Trò Chơi... " Hãy Tưởng Tượng "

L

longriver

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chắc hẳn nghe tên toppic các bạn đã phần nào hiểu được luật chơi phải không... :
_ Luật : Long sẽ lần lượt được ra các hình ... các bạn sẽ trả lời bằng trí tưởng tượng của mình xem diễn biến tiếp theo của hình sẽ như thế nào hoặc cũng có thể là trong bức ảnh bị khuyết 1 phần nào đó, các bạn sẽ trả lời xem trong phần bị khuyết là gì...!
_ Giờ : Bắt đầu 13h ngày 07/08/07 ->... !
_ TÍnh Điểm : Trả lời đúng 1 hình = 1 poin ( điểm )
........
Hy Vọng trò chơi mới này sẽ đem lại niềm vui cho các bạn !

Bảng xếp hạng :
Sonmoc : 6 Point
Lovelydoll : 1 point

A

anhduc1

chơi lại đuổi hình bắt chữ í
________
Đuổi Hình Bắt Chữ kết thúc roài... với lại ĐHBC theo 1 số người là không công bằng nên chúng ta nên dừng lại ...! hãy tham gia Trò chơi mới... để cảm nhận niềm vui mới ! :D

G

gioxanh

hay hay
anh nong rì vơ cóa ý kiến hay gớm
em ủng hộ cả hai tay
nhưng đổi thời gian vào thứ bảy được hem
ngày khác em fải đi học

C

czarylshg

Long ơi thế có chọn BGK nữa ko thế ? tui lại xin 1 chân nhé ? Sr vụ ảnh sinh tình lần trước nhe :)
______
Cảm ơn sự nhiệt tình của Crazy ... nhưng trò chơi này không cần đến BGK Linh ạ ...!

B

blaberry

anh long oai anh chơi h quái thía h đó sao đi được chọn h khác đi anh ui
_______
Anh chỉ Online được trong khoảng đó thôi... em hãy cố gắng tham gia nhé...!

C

czarylshg

thế à chán nhỉ vậy thì sao mà chơi công bằng đc chứ ?
_____
Sao Crazy lại nói thế...? cái này thì chắc chắn chỉ có 1 đáp án đúng mà thôi ..! :)

A

anh892007

Oài,lâu ko vào bang ta cũng ghê ghớm ra phết nhỉ,^^! tổ chứ trò này cũng hay đấy,công nhận giờ từ 2h đến 2h30 chiều thì có những em đi học giờ đó nên ko tham gia được,xem xét giở cho chính xác cho các em tham gia được nha ông Long
_________
Vậy thì lui lại 1 tiếng nha ... tức là từ 1h -> 1h30

L

longriver

Vì thời gian trò chơi không phù hợp với 1 số bạn, hoặc phù hợp với bạn này nhưng lại không phù hợp với bạn khác... nên trò chơi vẫn được bắt đầu từ 1h30 chiều nay và sẽ kéo dài suốt... khi nào có câu trả lời đúng Long sẽ post ảnh khác ... và cứ thế...

L

longriver

Bắt Đầu nhé....!

Người đàn ông trong bức ảnh đang " cưỡi " xe gì ???

S

sonmoc

Không cưỡi gì cả , đang ủi cỏ

Top Bottom