Văn 8 Tôn sư trọng đạo

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Viết một đoạn văn nêu lên cảm xúc của em đối với thầy cố giáo nhân ngày 20-11.
Cái này là mình phải làm giờ chào cờ thân thiện nên nhờ mọi nguời viết theo kiểu giống thuyết trình một xíu ý.
Cảm ơn trước nha!!!

wyn.mai

Cựu Mod Văn
HV CLB Địa lí
Thành viên
9 Tháng năm 2020
2,043
8,868
726
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Viết một đoạn văn nêu lên cảm xúc của em đối với thầy cố giáo nhân ngày 20-11.
Cái này là mình phải làm giờ chào cờ thân thiện nên nhờ mọi nguời viết theo kiểu giống thuyết trình một xíu ý.
Cảm ơn trước nha!!!
Để đi đến được ngày hôm nay, có lẽ thầy cô chính là những người cần mẫn dìu dắt chúng em ngày càng trưởng thành hơn trên con đường tu luyện bản thân. Thầy cô là gì? Là những người lái đò không quản khó khăn mà đưa từng tốp học sinh qua bờ bên kia an toàn. Mỗi tốp học sinh đi qua thì đổi lại là mái tóc ngày càng bạc của thầy cô. Là học sinh trên mái trường.......em vô cùng biết ơn thầy cô, những người đã trao cho em kiến thức để tự vững bước trên con đường rèn luyện bản thân này, là những người cùng em sẻ chia những vui buồn trong cuộc sống hay còn là người cha, người mẹ thân thương của mỗ đứa chúng em. Không biết nói gì hơn, em chỉ muốn mọi người biết rằng thầy cô chính là một trong những người mà em yêu thương nhất.
Bạn tham khảo ^^
Xin lỗi vì hơi trễ nha

• Like
Reactions: npan_184
Top Bottom