Toán 12.Giáo viên nào luyện thi Đại học giỏi nhất?

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay Hocmai.vn đang đưa ra chương trình lấy ý kiến của toàn bộ các em, để nhằm mục đích đáp ứng tốt hơn cho các em về chương trình đào tạo của Hocmai.vn.

Rất mong các em hãy cùng tham gia đóng góp vì mái nhà chung của chính chúng ta.

Theo Bạn, giáo viên luyện thi Đại học giỏi nhất môn Toán là ai?

>>> Vui lòng điền thông tin giáo viên bên dưới

Các em điền thông tin như sau nhé: Tên giáo viên dạy giỏi nhất môn Toán, tại trung tâm hoặc trường nào và nhận xét nếu có (có thể viết nhiều giáo viên tương ứng).

Ví dụ:
Thầy Nguyễn Thượng Võ, dạy Toán tại TT Sư Phạm.

Hocmai.vn!​

Last edited by a moderator:
N

ngoaso

-----------------------------------------------------------------------------------------

J

jupiter994

Thăm dò toán

Thầy Nguyễn Vũ Lương -> đại thi hào luôn !!!! , chủ nhiệm khoa toán trường tổng hợp

2

23121990

Mình hiện đã là sv thấy cũng không cần thiết phải đến nhiều lò luyên ở hà nội đâu, chủ yếu là do mình nỗ lực là chính, mình học toán thầy Nguyễn Duy Thuyết ở Sóc Sơn- Hà Nội, dạy trường Đa Phúc- Hà Nội, thầy dạy cũng tâm huyết và nhiệt tình lắm, và đặc biệt là cách truyền đạt kiến thức của thầy đến hs rất hay, các bạn học sẽ biết.
Nhiều người có kiến thức nhưng cách dạy của họ ko phù hợp nên hs cũng ko thik đâu.

J

jukido102

thầy Nguyẽn Thanh Bình GV Toán trương THPT Sơn Tây dạy rất hay và dễ hiểu

M

matrungduc10c2

Mình năm nay mới lên 12, mình học Toán thầy Trần Văn Chắt .Thầy dạy đủ các dạng hết và đặc biệt là cực kỳ vui tính đối với học trò .Thầy ấy là tổ trưởng Toán trường mình đấy ( làm rất lâu ùi ) ,Nếu có điều kiện thì các bạn hãy đến trường ''THPT GIÁ RAI'' để học nha ... ^&^%^!!

P

p3h30c0n

em đang ôn thi vào 10 em học thầy Nguyễn Thanh Tâm đoá
thầy dạy dễ hiểu lắm và vui tính lắm. Thầy lại là giáo viên chủ nhiệm lớp em nữa chứ nên thầy rất gần gũi và thân thiện với học sinh. Qua đây em chúc thầy mạnh khoẻ để vun đắp cho các thế hệ tiếp theo

B

boyhugo

Thầy Hoa . Dạy chuyên Toán LAm Sơn - Thanh Hoá . ....Thầy dạy theo phương pháp cực thông minh , học hay lắm:D

C

cella_chan

Thầy Nguyễn Vũ Lương -> đại thi hào luôn !!!! , chủ nhiệm khoa toán trường tổng hợp

Hi hihi được cái hình như tớ tưởng thầy này không dậy đại học mà ;)) ;)) ;))
Thầy cũng chẳng dậy thi Đại Học luôn ;)) ;)) ;))
Nhưng cũng công nhận vs bạn 1 điều là thầy này dậy hay thật !!!

B

biwang

Thầy Bùi Công Huấn :-*

Thầy dạy Toán cho 6 lớp chuyên Hoá(10-11-12), luyện thi ĐH, luyện thi vào lớp 10

Nhận xét về thầy:
-của tớ: dễ hiểu, ngắn gọn,cơ bản
-của mọi ng: so với các thầy dạy Toán trong trường, thầy dạy cơ bản nhất, như thầy Lương hay ra bài khó

T

thienduong195

theo em ông nguyễn văn tú là người dạy giởi nhất hà nội nhưng giờ em ko biết rõ tung tích của ông ý ??? do qua nổi tiếng nên theo em ông đang ở phổ wall

D

damthihaiyen

Thay Lê Bá day mi hay . Thay day truong THPT Tran Phu- thi tran Tan Bien- Tay Ninh, day toan lop chuyên thoi, ai luyen thi cho thay da phan la dau cả. Bật mí thêm la hồi xưa thầy tên Lê Bé nhưng vì hâm mộ ông Lê Bá Khánh Trình nên đổi lại là Lê bá luôn(>..<) Doc chua!!!

N

naruto0012

em 0 ở hà nội nhưng nghe nói thầy lê thống nhất,hình như là tổng biên tập báo toán tuổi thơ 1,lập ra trung tâm abcdonline.vn đối trọng của hocmai dạy cũng được lắm.Nếu hocmai mà mời được thầy về dạy thì tuyệt

N

naruto0012

em 0 ở hà nội nhưng nghe nói thầy lê thống nhất,hình như là tổng biên tập báo toán tuổi thơ 1,lập ra trung tâm abcdonline.vn đối trọng của hocmai dạy cũng được lắm.Nếu hocmai mà mời được thầy về dạy thì tuyệt

Top Bottom