tin hoc 11

D

dungdaica_111

ừ.nhưng cũng ko khó lắm đâu.chủ yếu là học lập trình pascal.chỉ cần em cố gắng là được.chị vừa học xong 11 nè.hì

H

_huong.duong_

ừ.nhưng cũng ko khó lắm đâu.chủ yếu là học lập trình pascal.chỉ cần em cố gắng là được.chị vừa học xong 11 nè.hì

Không khó lắm đâu em ah. Mỗi chương trình nó có cái hay và cái khó khác nhau nhưng nếu em hiểu đượcbản chất hay yêu thích nó thì nó sẽ gần gữi và dễ biết bao. Có gì anh chỉ thêm cho em cứ đưa lên diển đàn nhé!:)>-

T

teatrinh

em cũng chuẩn bị lên lớp 11, nghe các anh chị khối trên nói môn tin khá khó nên sau này có vấn đề gì trục trặc với môn tin mong anh chị giúp đỡ, cảm ơn mọi người nhiều!

S

sonmoc

Sao lại Post ở box này nhỉ
Riêng tui thì thấy Tin 11 dễ, vì tui học giỏi nhất môn này ;));))

H

hobgoblin

Pascal dễ lắm cứ ngồi nhà download cái Pascal về nhà mò đảm bảo học lên ngay có gì thắc mắc cứ vô box tin mà post bọn tớ sẽ giải thích tận tình :))

2

211193

ác kin
tui thấy pascal khó quá
ai nói dễ thì bày cho bạn bè với
hu hu Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

C

chile1911

Tin học 11 dễ lắm, ko có gì khó cả. Chỉ cần bạn chịu khó học kỹ lý thuyết và thực hành nhiều bài tập về lập trình pascal là sẽ thấy ko khó chút nào. Pascal phải nói rất khó, bạn cần có óc tư duy lôgic sáng tạo và sự kiên nhẫn là sẽ thành công. Lúc đầu mình cảm thấy cũng hơi khó, nhưng về sau thì mình thấy pascal thú vị lắm. Khi viết 1 chương trình, bạn cho chạy thử và đc kết quả thì lúc đó bạn sẽ cảm thấy rất vui. Nên tập viết những chương trình đơn giản, khi thành thạo rồi thì hãy tự mình viết những cái khó hơn. Bạn cũng nên viết ra nhiều bài tập lập trình để tự giải, cảm giác khi viết đc 1 chương trình thì sung sướng lắm đấy ^^ Chúc bạn thành công!

Z

ztiniz

ĐỀ:

ai thấy pascal dễ thì làm giúp bài này đi

đề::

trong mặt phẳng tọa độ trực chuẩn, cho N hình chữ nhật có cạnh song song với các trục tọa độ. Mỗi hình chữ nhật đc xác định bởi tọa độ đỉnh dưới bên trái và trên bên phải của nó.
yêu cầu::
hãy tính diện tích phần mặt phẳng bị phủ bởi các hinh chử nhật trên.
__________________________________________________ ________________

M

minibook

tin 11 lập trình cũng dễ thui.. ai có năng khiều tin học và có đầu óc tư duy tốt thì ok thui..

mình hơn 9 phẩy môn tin 11 đấy.. :D

M

minibook

ĐỀ:

ai thấy pascal dễ thì làm giúp bài này đi

trong mặt phẳng tọa độ trực chuẩn, cho N hình chữ nhật có cạnh song song với các trục tọa độ. Mỗi hình chữ nhật đc xác định bởi tọa độ đỉnh dưới bên trái và trên bên phải của nó.
__________________________________________________ ________________

với học ở trên lớp bình thường.. thì ko có bài khó như thế này đâu..

M

marik

Ngày trước anh cũng làm 1 bài tương tự thế này nhưng nó có cho giới hạn màn hình 1024x796 nên còn dùng mảng 2 chiều được chứ bây giờ không cho giới hạn thế này thì hơi khó :d .

Last edited by a moderator:
Top Bottom