THPT YÊN VIÊN

B

babymouse

tội ngip anh chich
bạn bè Yên Viên không chịu vào đây làm wen mới đau chứ
còn topic của em thì ít nhất là có một ng
khà khà sung sướng

N

nutac98

hờ hờ ... hồi trước nhj`n thấy mác đồng phục của chichchich cũng đoán nà Yên Viên

C

chichchich

nutac98 said:
hờ hờ ... hồi trước nhj`n thấy mác đồng phục của chichchich cũng đoán nà Yên Viên
ơ ơ nữ tặc bây giờ mới đoán đc kiếm quá !!!! mà ông hay pà đoán kiểu này tui cũng đoán đc :D thui cho 2 điểm + 0,5 điểm ham học hỏi :p

N

nutac98

hơ ... chuyên gja nhjn` màu và kí tự mác đoán trường ná ^^ thế mờ cho có 2, 5 điểm ...

C

chichchich

uh thế thui tại đoán lâu quá ! bẳng thời gian đó tui sang mỹ bắt kiến cũng đc vài tạ mang về việt nam rùi

N

nutac98

hơ ... nhj`n thấy mác đoán ra từ lâu oài nhưng hok nói thoai ^^ có ai hỏi đâu mà nói :D Tại mấy lần nhj`n thấy hs YV nên nà cũng có nhớ :D

C

chichchich

hix học đâu mà nhìn thấy điêu vừa thui ! bạn tận hà tây sao bít dân hà nội

N

nutac98

ac......... ai bảo nà nữ tặc ở Hà Tây ?? :)) thông tin ở đâu mà hay chế ??? :)) chết cười !

N

nutac98

mjnh` ở Hn là mem của GIA THIỀU ... sa0 chichchich lại bảo nà HÀ TÂY ???? hok hỉu lunnnnnnnn :))

C

chichchich

babymouse said:
naivesun said:
thì ra chich chich học yên viên ah
lớp mấy vậy
anh chich hổng còn học nữa đâu? anh chich hơn bọn mình hình như hai tuổi thì pải
anh ra trg lâu rùi, cựu học sinh già của trg Yên Viên
ớ ớ sao em nói chuyện này ra hả chuột con .... :(( :(( :(( cứ cho anh còn be bé đi vậy thích hơn ... già chán lém :)

C

chichchich

>:D< ơ hơ nhưng mình cảm giác mình vẫn trẻ con là đc rùi :D mà lè nick nutac hình như là boy mà hình như là girl ko dịch đc chẳng ra nghĩa gì chắc tiếng campuchia :D

N

nutac98

ac... nutac nghĩa nà nữ tặc ... có j` mờ hok dịch dc đâu ? :D chỉ nà tiếng vịt hok dấu thoai mờ ^^ :D

C

chichchich

hì hì lừa thui chắc bạn này máu xem phim nữ tướng cướp nên thích làm tướng cướp đc yêu anh lam trường nhưng ngoài đc làm tướng cướp thì vô côn đảo bắt ốc nha !!!
mà hum nào ra côn đảo lấy anh mấy cân mang về bán ..

N

nutac98

:)) thực ra nà hồi trước dùng nick khác rồi tự nhiên hok vào dc ... thế nà làm nick mới ... trong khoảng khắc ljch sử đó ... từ NỮ TẶC xuất hiện :)) dù nà hok thích lam trường cũng hok xem phim nữ tướng cướp ;)) :D ^^

C

chichchich

mà lè ! yêu anh lam trường đẹp trai ko iu kiêu ghê ....
mà lè trong đây nói chuyện về trường yên viên ko bít gì về trường này sao.... thui học trường gì nói chuyện cho vui

Top Bottom