CLB lịch sử [Thông báo] Hai bạn nhận quà từ "Cuộc thăm dò ý kiến về CLUB lịch sử"

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

JFBQ00154070129BXin chào tất cả mọi người!!!JFBQ00154070129B

:meomun25Vào tháng 5, bọn mình có mở 1 topic để thăm dò ý kiến hội viên về hoạt động của CLUB, và thời gian để các bạn gửi ý kiến đã kết thúc cũng khá lâu rồi nè! Trước tiên, cho mình xin gửi lời mời cảm ơn tới tất cả các bạn đã tham gia đóng góp ý kiến cho CLUB bọn mình. :meomun10
[Link: Cuộc thăm dò ý kiến về CLUB Lịch sử ]

:rongcon23Sau 1 thời gian mở Cuộc thăm dò ý kiến về CLUB Lịch sử này, bọn mình đã nhận được rất nhiều ý kiến đóng góp nhằm giúp CLUB phát triển hơn! Điều này làm bọn mình rất vui! Và cũng trong thời gian vừa qua, BCN đã xem xét và thảo luận về các ý kiến mà các bạn đã đóng góp cho CLUB để chọn ra cách thức hoạt động mới cho CLUB. Và lịch trình cụ thể bọn mình sẽ gửi tới cả nhà trong thời gian sớm nhất nhé!

:Chuothong9Như đã thông báo ở trên topic Cuộc thăm dò ý kiến về CLUB Lịch sử, hai bạn may mắn nhất sẽ nhận về 50 HMC. Và hôm nay, mình xin công bố 2 bạn may mắn nhận được 50HMC nhé! Mình xin chúc mừng 2 bạn có bài viết may mắn được chọn đó là: Bạn @Minh Dora và bạn @phamkimcu0ng!

:Chuothong10Xin chúc mừng 2 bạn! Phần thưởng của 2 bạn là 50 HMCoins! :Chuothong10
[@̶L̶̶a̶̶n̶̶h̶ ̶Đ̶̶ồ̶̶n̶̶g̶, anh cộng HMC cho các bạn giúp em nhé]

:Chuothong23Một lần nữa mình xin cảm ơn sự tham gia đóng góp ý kiến của các bạn! Hi vọng các bạn sẽ tích cực tham gia các hoạt động của CLUB để dành về cho mình những phần thưởng thú vị nhé! Mật mí nha, trong những hoạt động tiếp theo của CLUB bọn mình, sẽ có rất nhiều phần quà thú vị, không chỉ về mặt tinh thần mà còn về cả vật chất nữa! Vậy nên mọi người ơi, hãy tích cực tham gia ủng hộ CLUB nhé! :Chuothong25

Top Bottom