Sinh 7 [Thảo luận] Cá heo thường sinh con ở đâu?

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào mí bựn nha! :Tonton7:Tonton7

Hôm nay mình có một đề tài muốn cho các bạn tìm hiểu liên quan đến Động vật nè, đó là Cá heo. :):)

Bạn nào yêu thích hay tìm tòi về thế giới động vật thì sẽ biết cá heo rất là thông minh và thân thiện với con người nè (mình cũng yêu cá heo lắm :D) Cá thì có nhiều loại cá đẻ con này, có nhiều loại đẻ trứng này! Cá heo thì là loài đẻ con. Vậy....

Cũng như chủ đề trên, mình có một câu hỏi muốn hỏi các bạn là:

Cá heo thường sinh con ở đâu trên cơ thể chúng? :rolleyes::rolleyes:

Last edited:

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng

Hôm nay mình có một đề tài muốn cho các bạn tìm hiểu liên quan đến Động vật nè, đó là Cá heo. :):)

Bạn nào yêu thích hay tìm tòi về thế giới động vật thì sẽ biết cá heo rất là thông minh và thân thiện với con người nè (mình cũng yêu cá heo lắm :D) Cá thì có nhiều loại cá đẻ con này, có nhiều loại đẻ trứng này! Cá heo thì là loài đẻ con. Vậy....

Cá heo thường sinh con ở đâu? :rolleyes::rolleyes:

Cá heo thường sinh con ở đâu? :rolleyes::rolleyes:

Cá heo sinh con ở dưới nước :p

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Sau khi tham khảo trên mạng thì mình thấy cơ quan sinh sản của cá heo được đặt ở phần dưới của cơ thể, mình nghĩ cá heo sinh sản ở phần dưới của cơ thể , ngoài ra thì khoa học vẫn chưa chắc chắn chứng minh được

Top Bottom