Thắc mắc ^^

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay em xin chia sẻ việc này như sau ạ.
Em cảm thấy bản thân mình rất là lạ lùng luôn, xoay 360 độ luôn ý. Đổi tính nhanh cực kì
Lúc thì em cực kì nóng tính, lúc thì trở nên dịu dàng lạ thường, lúc thì nói rất rất nhiều, lúc thì lạnh nhạt, chẳng muốn quan tâm, nói chuyện, lúc thì siêng năng, lúc thì lười biếng đột xuất, vân vân và lạp lạp
=> Tóm lại là em chẳng biết bản thân mình tính tình như thế nào cả, sở thích cũng no nốt, em không thể xác định mình là ai cả? Có lúc em hỏi bạn thì nó nói đa nhân cách thế này thế khác ạ, rốt cục em có bị gì không ạ, hay đây là lúc dậy thì nên mới bất ổn vậy ạ?

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Lúc nóng tính: Lí do là nó là 1 thằng con trai, muốn bắt nạt nó :v Đôi khi có thể đã crs nó :v

Lúc dịu dàng: Chắc lúc đó chơi với lũ con gái, học giỏi, chăm chỉ :v

Lúc nói nhiều: Na mà ở chung vs đám bạn thân đó mà không nói nhiều chết liền :v

Lúc lạnh nhạt: Vì nó chả làm mình hứng thú nói chuyện :v

Lúc siêng năng: Không có việc làm, thích thể hiện, rảnh rỗi :v

Lúc lười biếng: Chỉ là học nhiều quá muốn não thanh thản bằng mấy bộ anime (tùy người), rồi nghiện luôn, lười làm...:v

Bé Thiên Bình

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
1,560
2,782
504
Nghệ An
THCS Hưng Thịnh
Mình cũng vậy đó. Bọn bạn thường bảo mình bị crazy đến nỗi bây giờ mình ....luôn nhận mình bị crazy...chẳng hiểu nổi!
Thường thì khi ở nhà mình khá nóng tính, ra khỏi nhà thì ôi xời ơi, hiềnlành, đáng yêu dễ sợ. Về đến nhà nghĩ lại thì nghĩ là mình bị ma ám! Có thể là khi ở nhà nhiều việc quá, bị street nên mình bị bất bình thường, ra ngoài thoải mái nên quay lại bình thường. Nhưng mình cũng tự nhận là những hành động của mình ở trường nó còn bất bình thường hơn nữa, cái tính cách nó lên đến tột độ, năng động hẳn lên, còn có kiểu nói bừa, nói hài để người khác cười!
nhưng bây giờ mình đã tìm ra đọc câu trả lời và có thể đưa mình trở về như xưa...

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
Lúc nóng tính: Lí do là nó là 1 thằng con trai, muốn bắt nạt nó :v Đôi khi có thể đã crs nó :v

Lúc dịu dàng: Chắc lúc đó chơi với lũ con gái, học giỏi, chăm chỉ :v

Lúc nói nhiều: Na mà ở chung vs đám bạn thân đó mà không nói nhiều chết liền :v

Lúc lạnh nhạt: Vì nó chả làm mình hứng thú nói chuyện :v

Lúc siêng năng: Không có việc làm, thích thể hiện, rảnh rỗi :v

Lúc lười biếng: Chỉ là học nhiều quá muốn não thanh thản bằng mấy bộ anime (tùy người), rồi nghiện luôn, lười làm...:v
Đúng đó bạn
Mình cũng vậy đó. Bọn bạn thường bảo mình bị crazy đến nỗi bây giờ mình ....luôn nhận mình bị crazy...chẳng hiểu nổi!
Thường thì khi ở nhà mình khá nóng tính, ra khỏi nhà thì ôi xời ơi, hiềnlành, đáng yêu dễ sợ. Về đến nhà nghĩ lại thì nghĩ là mình bị ma ám! Có thể là khi ở nhà nhiều việc quá, bị street nên mình bị bất bình thường, ra ngoài thoải mái nên quay lại bình thường. Nhưng mình cũng tự nhận là những hành động của mình ở trường nó còn bất bình thường hơn nữa, cái tính cách nó lên đến tột độ, năng động hẳn lên, còn có kiểu nói bừa, nói hài để người khác cười!
nhưng bây giờ mình đã tìm ra đọc câu trả lời và có thể đưa mình trở về như xưa...
Mình hiểu bạn rồi;);)

• Like
Reactions: Bé Thiên Bình

linhlinh967

Banned
Banned
3 Tháng bảy 2017
450
441
81
20
Bắc Ninh
Hôm nay em xin chia sẻ việc này như sau ạ.
Em cảm thấy bản thân mình rất là lạ lùng luôn, xoay 360 độ luôn ý. Đổi tính nhanh cực kì
Lúc thì em cực kì nóng tính, lúc thì trở nên dịu dàng lạ thường, lúc thì nói rất rất nhiều, lúc thì lạnh nhạt, chẳng muốn quan tâm, nói chuyện, lúc thì siêng năng, lúc thì lười biếng đột xuất, vân vân và lạp lạp
=> Tóm lại là em chẳng biết bản thân mình tính tình như thế nào cả, sở thích cũng no nốt, em không thể xác định mình là ai cả? Có lúc em hỏi bạn thì nó nói đa nhân cách thế này thế khác ạ, rốt cục em có bị gì không ạ, hay đây là lúc dậy thì nên mới bất ổn vậy ạ?
Giống hệt mk bạn à,đôi khi buổi sáng mình cũng hay như vậy!

• Like
Reactions: damdamty
Top Bottom