tán gẫu với anhcute nào

G

gioxanh

oibuonoi lại định trách anhcute trên topic này à?
chọn lại cái avatar khác độc nhưng giản dị, mọi người sẽ nghĩ về buồn với con mắt khác đó

G

gioxanh

lonton kêu gọi anhcute post mấy cái ảnh lên đi cho bàn dân thiên hạ xem zới
toàn thấy avatar hình con gái không hà

A

anhcute

Ảnh anh hả? Anh đang trêu mấy mem bên box album ảnh tý nên chưa post cho các em được. Sư muội nào mún coi thì Pm riêng anh . Send cho ít về nhà treo cầu tiêu :D

L

luckhuc

chịu luôn rồi đó! Híc, từ trước đến nay mình cứ tưởng anh Cute này là boy, nhưng nhìn hình avatar lại là một cô xinh như thế này (chắc là người iu) thì....thôi, cứ nghĩ anh 'Cute là girl đi cho nó" lành mạnh"

A

anhcute

luckhuc said:
chịu luôn rồi đó! Híc, từ trước đến nay mình cứ tưởng anh Cute này là boy, nhưng nhìn hình avatar lại là một cô xinh như thế này (chắc là người iu) thì....thôi, cứ nghĩ anh 'Cute là girl đi cho nó" lành mạnh"
A A A. Trước giờ anh là boy mà.. hix hix.
nói thật avatar của anh trước đến giờ là em gái anh. Còn cái mới này là bạn thân của anh mờ.... Girl sao được trời

X

xuminhehe

thật hả??? từ lúc vào diễn đàn mìn đến giờ lúc thì muội nghĩ anh cu tè là con gái, lúc lại tưởng là con trai, rồi khi nhìn mấy cái avarta của anh... đang định tin là con gái thì anh lại bảo anh là con trai-->pó tay

Q

qanh1989

ha ha
lấy nick là anhcute rùi mà mọi ngwoif ko tha
nick mình bị gọi alf G cũng ko oan lắm

A

anhcute

xuminhehe said:
thật hả??? từ lúc vào diễn đàn mìn đến giờ lúc thì muội nghĩ anh cu tè là con gái, lúc lại tưởng là con trai, rồi khi nhìn mấy cái avarta của anh... đang định tin là con gái thì anh lại bảo anh là con trai-->pó tay
Lúc nào em tưởng con gái ? Lúc nào em tưởng con trai???
vì sao lại định tin anh là con gái?? Vì sao lại bó tay??? :D

Top Bottom